Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28, กรุงเทพ

ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, กรุงเทพ

฿9,500 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

28

ตร.ม.

210 ม (3 นาที) จาก RW02 บางซ่อน

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2560
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 20 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500286087
ruler-o
พื้นที่ชั้น 28 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28

รหัสทรัพย์ O2060569

Regent Home Bangson Phase 28 (รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28)
- 1 Bedroom 1 Bathroom
- Size 28 Sq.m.
- 14 Floor Building A
- Price rental 9,500 Baht/Month

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 28 ตร.ม
- ชั้น 14 ตึก A
- ราคา 9,500 บาท/เดือน
**(สัญญาเช่า 1 ปี = จ่ายเงินประกัน 2 เดือน /ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน เข้าอยู่ได้เลยค่ะ)

-เครื่องใช้ไฟฟ้า
แอร์,เครื่องทำน้ำอุ่น,TV,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ
-เฟอร์นิเจอร์ครบ

สิ่งอำนวยความสะดวก
– ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส

สนใจติดต่อ
@livingrealestates (มี @ ด้วยนะคะ)

*** รับฝากขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท ***
รับขายฝาก คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ในเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 อยู่ที่ ฿9,500 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 อยู่ที่ ฿339.29 / ตารางเมตร.
Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 ตั้งอยูู่ที่ ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, กรุงเทพ บางซื่อ บางซื่อ กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Regent Home Bangson 2 Phase 28 : รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28 อยู่ที่ 28 ตร.ม..