Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50, กรุงเทพ
ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
฿3,400,000
ต่อรองได้1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
33.11
ตร.ม.
฿ 102,688
/ ตารางเมตร
540 ม (6 นาที) จาก E9 อ่อนนุช

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายพร้อมผู้เช่าด่วน คอนโด Serio สุขุมวิท 50 เพียง 300 ม.จาก BTSอ่อนนุช
- อาคาร A 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ขนาด 33.11 ตร.ม.
- ทิศใต้ ลมดี
- ใกล้ BTS อ่อนนุช และใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน 2 สาย
- ล้อมรอบไปด้วยห้างสรรพสินค้ามากมาย ทั้งโลตัสอ่อนนุช,เซ็นจูรี่ มูฟวี่พลาซ่า,ทั้งบิ๊กซี อ่อนนุช, People Park
- ใกล้โรงเรียนนานาชาติ Bangkok Prep และ Wells
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
- มีผู้เช่าถึงเดือนต.ค. 2569
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องสมุด
- รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
จุดเด่นโครงการ
- คอนโด Low Rise ทำให้มีความน่าอยู่มากกว่า ไม่แออัด เหมือนคอนโดตึกสูง
- มีความเป็นส่วนตัวสูง มีเพียง 77 ยูนิตต่ออาคาร มีลิฟท์โดยสารอาคารละ 2 ตัว
- การออกแบบ เป็นสไตล์ Modern Minimal เน้นเรียบหรู ดูทันสมัย Fully Furnished ทุกยูนิต
- ทุกยูนิต ออกแบบฟังก์ชั่นการใช้งาน ให้ใช้ได้จริง รวมถึงการออกแบบเฟอร์นิเจอร์ ที่เน้นให้ใช้พื้นที่ทุกตารางเมตรให้เกิดประโยชน์สูงสุด
สนใจสอบถามเพิ่มเติม/นัดชมห้อง
กรุณาติดต่อคุณเชอรี่
Tel : 0*****
Line*******
Facebook : Value Property
#Serioสุขุมวิท50 #Seriocondo #CondoBTS #เซอริโอ้สุขุมวิท50 #คอนโดLowrise
#คอนโดBTSอ่อนนุช #คอนโดติดรถไฟฟ้า #KWThailand #KWCapitalone #condo #condoforsale #condobangkok #condoforsalebangkok #bangkokcondo #bangkokcondoforsale #salecondo #kw #kellerwilliamsrealty #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดรถไฟฟ้าสายสีเขียว #ขายคอนโด #ซื้อคอนโด #ลงทุนคอนโด #คอนโดใกล้ห้าง #คอนโดพร้อมเข้าอยู่
สิ่งอำนวยความสะดวก
เครื่องซักผ้า
เครื่องดูดควันจากเตา