Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50, กรุงเทพ

ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

฿16,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

29

ตร.ม.

540 ม (6 นาที) จาก E9 อ่อนนุช

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ พ.ย. 2561
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500305928
ruler-o
พื้นที่ชั้น 29 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Condo for rent:Serio Sukhumvit 50 Line ID: @condobkk(with@)

Unit Available at Serio Sukhumvit 50
Experience modern boutique living in a low-rise luxury development. Located in Sukhumvit 50, this project offers high privacy and excellent connectivity, situated within walking distance to BTS On Nut (approx. 300m), Lotus's On Nut, and Century The Movie Plaza.

Unit Details:

Type: 1 Bedroom / 1 Bathroom

Building: A

Size: 29 sq.m.

Floor: 4th

Rental Price: 16,000 Baht / month

Rental Terms:

Minimum 1-year contract

2 months deposit + 1 month rent in advance

Special Note:

Viewings can be scheduled upon request.

Direct booking to the owner's account for your safety.

Priority is given to the first party to complete the reservation.

Contact us for a viewing:

Call: 0*****

WhatsApp: +6*****

Line ID*******

Email: H*****@*****

Facebook Messenger: www.m*****

Home Property Consulting Co., Ltd.
สิ่งอำนวยความสะดวก
television-2-o

ฟิตเนส

Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ ย่านสุขุมวิท 50 Serio สุขุมวิท 50 เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ถูกพัฒนาโดย บริษัท ไทยทวีพร ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กทม. รูปแบบอาคารเป็นแบบโลว์ไรส์ 8 ชั้น จำนวน 2 อาคาร จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 154 ยูนิต ซึ่งประกอบด้วยรูปแบบห้อง 3 แบบ คือ Studio, 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน โดยมีพื้นที่ใช้สอยตั้งแต่ 22.50 – 50.00 ตร.ม. Serio สุขุมวิท 50 เป็นโครงการที่สร้างเสร็จพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที Serio สุขุมวิท 50ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ มากมาย เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม ห้องพักผ่อน ล้อบบี้ ห้องซักรีด ลิฟต์ ที่จอดรถ บริการแม่บ้าน รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Digital Door Lock, Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Serio สุขุมวิท 50อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท 50 (550 ม.), ตลาดอ่อนนุช (850 ม.), The Phyll Connect สุขุมวิท (850 ม.), Big C อ่อนนุช (1 ก.ม.), นอกจากนี้Serio สุขุมวิท 50 Manorยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น Wells International School (1 ก.ม.), โรงเรียน สยามสามไตร (1.5 ก.ม.), โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท (2.7 ก.ม.), โรงพยาบาลสุขุมวิท (2.9 ก.ม.) เป็นต้น Serio สุขุมวิท 50 Manorอยู่ในซอยสุขุมวิท 50 ห่างจากถนนใหญ่ (ถนนสุขุมวิท) เพียง 350 เมตร ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช เพียง 500 เมตรเท่านั้น และสามารถเชื่อมต่อกับ MRT ได้ที่สถานีอโศก เพียง 5 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง ทองหล่อ พร้อมพงษ์ อโศก นานา สยาม เชื่อมต่อไปยังพระราม 4 สาทร หรือ เส้นเพชรบุรี พระราม 9 ได้อย่างสะดวก และไปยังโซนตะวันออก ทางด้าน บางนา สมุทรปราการ ก็รวดเร็วเช่นเดียวกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 อยู่ที่ ฿16,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 อยู่ที่ ฿551.72 / ตารางเมตร.
Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 ตั้งอยูู่ที่ ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Serio Sukhumvit 50 : เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 อยู่ที่ 29 ตร.ม..