Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49, กรุงเทพ
ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿90,000 /เดือน
บาท3+1
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
325
ตร.ม.
1.1 กม (13 นาที) จาก E6 ทองหล่อ

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 BTS ทองหล่อ 3 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ
กรุณากรอกรายละเอียดในช่องทางติดต่อ
หรือติดต่อเราผ่าน Line/ เบอร์โทรติดต่อเพื่อความรวดเร็ว
และเราจะติดต่อ/ตอบกลับคุณโดยเร็วค่ะ
- ห้องนี้มีขนาด 325 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ห้องครัวพร้อมอุปกรณ์ครบครันติดตั้งอย่างสมบูรณ์และมีเครื่องใช้ไฟฟ้าครบถ้วน
- พื้นที่นั่งเล่นมีห้องรับประทานอาหาร โซฟา โทรทัศน์ขนาดใหญ่ ห้องเก็บของ ห้องซักผ้าและห้องโถงที่มีขนาดกว้างขวางเพียงพอที่จะรองรับการพักผ่อนอาศัยของคุณได้อย่างเหมาะสม พร้อมวิวเมืองที่สวยงามจากระเบียง
- มี ห้องนอนเป็นสัดส่วน และขนาดกว้างขวาง ในโลเคชั่นใจกลางเมืองเดินทางสะดวก ในราคาเช่าที่ดีมากค่ะ เฟอร์นิเจอร์ครบครันพร้อมเข้าอยู่
หรือติดต่อเราผ่าน Line/ เบอร์โทรติดต่อเพื่อความรวดเร็ว
และเราจะติดต่อ/ตอบกลับคุณโดยเร็วค่ะ
- ห้องนี้มีขนาด 325 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สนามเด็กเล่น
สนามเทนนิส

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 อยู่ที่ ฿90,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 อยู่ที่ ฿276.92 / ตารางเมตร.
Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 ตั้งอยูู่ที่ ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49 อยู่ที่ 325 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองตันเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด
ในโครงการ Sethiwan Mansion Sukhumvit 49 : เศรษฐีวรรณ แมนชั่น สุขุมวิท 49ในคลองตันเหนือในวัฒนาUnder 1M บาท3 ห้องนอน
ดูเพิ่มเติมสถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ