Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ, กรุงเทพ
ซอยเอกมัย 8 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿135,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
250
ตร.ม.
1.1 กม (13 นาที) จาก E7 เอกมัย

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า Shama Ekamai 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 250 ตร.ม. 135,000 บาท
คอนโด: Shama Ekamai
รหัส: R16575
แบบห้อง: 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
ขนาด: 250 ตร.ม.
ราคาเช่า: 135,000 บาท/เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
ค่าประกัน 2 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
รหัส: R16575
แบบห้อง: 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
ขนาด: 250 ตร.ม.
ราคาเช่า: 135,000 บาท/เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
ค่าประกัน 2 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
สระว่ายน้ำ
Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ อยู่ที่ ฿135,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ อยู่ที่ ฿540.00 / ตารางเมตร.
Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ ตั้งอยูู่ที่ ซอยเอกมัย 8 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Shama Ekamai Bangkok : ชามา เอกมัย กรุงเทพฯ อยู่ที่ 250 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ พระโขนงเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด
ดูเพิ่มเติมสถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ