Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ, กรุงเทพ

12 ซอย สุขุมวิท 4, คลองเตย, กรุงเทพ

฿120,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

66

ตร.ม.

530 ม (6 นาที) จาก E2 เพลินจิต

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500311813
ruler-o
พื้นที่ชั้น 66 ตร.ม.
auto-size-o
฿1,818.18 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Line ID: @zimple_asset เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์สไตล์โมเดิร์นใจกลางสุขุมวิท

ZA90085 เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์สไตล์โมเดิร์น ใจกลางย่านเพลินจิตและนานา พร้อมอำนวยความสะดวกสบายแก่ผู้เข้าพัก เหมาะแก่การพักผ่อนเป็นอย่างดี พร้อมการเช่าทั้งระยะสั้นและระยะยาว

อัตราค่าเช่ารายวัน
1. 1 Bedroom 4,000 - 4,600 บาท
2. 2 Bedrooms 5,600 - 6,800 บาท
3. 3 Bedrooms 10,600 - 12,400 บาท
*ราคาห้องขึ้นกับห้องเพียงอย่างเดียวหรือห้องพร้อมอาหารเช้า
*เตียงเสริม 1,000 บาท

อัตราค่าเช่ารายเดือน
1. 1 Bedroom 120,000 - 160,000 บาท
2. 2 Bedrooms 172,000 - 232,000 บาท
3. 3 Bedrooms 232,000 - 332,000 บาท
*อัตราค่าเช่าห้องขึ้นกับช่วงเวลาของการเข้าพัก
*แรกเข้าชำระค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน + ประกันห้อง 20,000 บาท
*ราคาห้องรวมค่าน้ำค่าไฟแล้ว
*ฟรีไวไฟ
*ที่จอดรถยนต์
*ห้ามเลี้ยงสัตว์ ห้ามสูบบุหรี่ภายในห้อง

สนใจสอบถามห้องพัก หรือ นัดหมายเข้าดูห้อง (จันทร์ - เสาร์ 09.00 - 18.00)
โทร. 0*****
Line******* sset ( www.h*****

Transportations
- Nana BTS Station / 0.65 km. / 10 mins
- Phloen Chit BTS Station / 0.65 km. / 10 mins
- Suvarnabhumi International Airport / 25 km. / 40 mins
- Don Mueang International Airport / 25 km. / 40 mins

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้องพัก
- ฟูลเฟอร์นิท
- เคเบิ้ลทีวี
- เคาน์เตอร์ครัว เตาไฟฟ้า ฮู้ดดูดควัน พร้อมอุปกรณ์ครัว

- กล้องวงจรปิด
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ห้องพักผ่อนสำหรับเด็ก
- บริการรถรับ-ส่ง สนามบิน

สถานที่ใกล้เคียง
- วิลล่ามาร์เก็ต / 0.35 km. / 3 mins
- โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ / 0.85 km / 5 mins
- โรงพยาบาลเมดพาร์ค / 2.5 km / mins
- โรงพยาบาลกรุงเทพ / 7 km. / 25 mins
- เทอมินอล21 / 1.5 km / 5 mins
- เซ็นทรัลเวิลด์ / 1.7 km. / 10 mins
สิ่งอำนวยความสะดวก
television-2-o

ทางเข้าหลัก

Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ, กรุงเทพ

Project Image

Housed in a modern building with floor-to-ceiling windows, Shama Sukhumvit Serviced Apartments is located in Sukhumvit 2. It features an infinity pool with sweeping city views. Providing free Wi-Fi and parking, it offers well-equipped 4-star suites. Self-catering apartments at Shama Sukhumvit are well-decorated with art work and pleasant neutral shades. Comfortable lounge areas come with a sofa, flat-screen cable TV and DVD player. For leisure, there is a state-of-the-art fitness centre and yoga rooms. Alternatively, guests can play a game of billiards, football table, and PlayStation 4 or mini golf. Friendly staff can assist with business and transport needs. Breakfast is served daily at Brainwake cafe and guests can enjoy the meals at tables next to the in-store deli. Shama Sukhumvit Serviced Apartments is a 5-minute walk from Ploen Chit BTS Station. It is about a 15-minute walk from Bumrungrad International Hospital.

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ อยู่ที่ ฿120,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ อยู่ที่ ฿1,818.18 / ตารางเมตร.
Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ ตั้งอยูู่ที่ 12 ซอย สุขุมวิท 4, คลองเตย, กรุงเทพ คลองเตย คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Shama Sukhumvit Bangkok : ชามา สุขุมวิท กรุงเทพฯ อยู่ที่ 66 ตร.ม..