Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48, กรุงเทพ

1498 ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

฿27,000 /เดือน

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

36

ตร.ม.

490 ม (6 นาที) จาก E9 อ่อนนุช

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.ย. 2562
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500313550
ruler-o
พื้นที่ชั้น 36 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Siamese sukhumvit 48 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าอ่อนนุช

"BR072382x000D
"Rental Price 27,000 THB/Month
Size 36 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom"
Siamese Sukhumvit ไซมิส สุขุมวิท ตั้งอยู่บน 1498 ถนนสุขุมวิท แขวง พระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110โครงสร้างของ ไซมิส สุขุมวิท แล้วเสร็จในปี 2019 คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 39 ชั้น และ รวมทั้งหมด 339 ยูนิต

สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Siamese Sukhumvit ไซมิส สุขุมวิท รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ wi-fi

สถานที่
ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า ห่างจากคอนโด 830 เมตร
ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส 890 เมตร
ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ สุขุมวิท 71 1.4 กิโลเมตร
แม๊กซ์แวลู่ 2.1 กิโลเมตร
ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู เอกมัย 2.5 กิโลเมตร
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ ที่ตั้งห่างแค่ 4 นาที เดินออกจากตึก

โรงเรียนแสงหิรัญ ระยะทางประมาณ 350 เมตร
โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเซนต์ไมเคิล 710 เมตร
โรงเรียนอนุบาลอธิพร 740 เมตร
โรงเรียนนานาชาติเวลลส สาขาอ่อนนุช 990 เมตร
โรงเรียนอนุบาลศรีวัฒนา 1.2 กิโลเมตร

เบสท์บีฟ 16 เมตร
ฮัมเบิล 260 เมตร
ร้าน 36 หมูกระทะ 260 เมตร
36 หมูกระทะทอง 260 เมตร เดิน 3 นาที
ฟิวชั่นแอทฟิฟตี้เรสเทอรองส์ 320 เมตร เดิน 4 นาที
โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.7 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 4 นาทีไปที่นั่น
ติดต่อเพิ่มเติม
Call 1319
LINE httpline.metip40bkkresidence
Facebook httpswww.facebook.comTheBangkokResidence
Instagram httpswww.instagram.comthebangkokresidence"

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48, กรุงเทพ

Project Image

โครงการคอนโดมิเนียมไฮไรส์ ย่านอ่อนนุช Siamese สุขุมวิท 48 เป็นโครงการคอนโดแบบขายขาด (Freehold) ถูกพัฒนาโดย บริษัท ไซมิส สุขุมวิท จำกัด ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร รูปแบบอาคารประกอบด้วย 2 อาคาร คือ อาคารสำนักงาน 5 ชั้น 2 ชั้นใต้ดิน 19 ยูนิต และอาคารที่พักอาศัยแบบไฮไรส์ 39 ชั้น 339 ยูนิต จำนวนยูนิตทั้งโครงการอยู่ที่ 358 ยูนิต บนเนื้อที่ 1-3-79.6 ไร่ ประกอบด้วยรูปแบบห้อง 3 แบบ คือ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน และ Penthouse พื้นที่ใช้สอยตั้งแต่ 25.06 – 201.31 ตร.ม. Siamese สุขุมวิท 48เป็นโครงการที่คาดว่าจะแล้วเสร็จในช่วงปี 2019 Siamese สุขุมวิท 48ประกอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ มากมาย เช่น สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ ฟิตเนส ห้องสมุด สวนหย่อม รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่สมบูรณ์แบบ ไม่ว่าจะเป็น Access Key Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง Siamese สุขุมวิท 48อยู่ใกล้แหล่งช้อปปิ้งต่างๆ มากมาย เช่น ตลาดอ่อนนุช (350 ม.), Big C อ่อนนุช (500 ม.), เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท 50 (500 ม.), People Park (1.2 ก.ม.) นอกจากนี้Siamese สุขุมวิท 48ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลและสถานศึกษา เช่น Wells International School (1.0 ก.ม.), Bangkok Prep (Secondary Campus) (1.2 ก.ม.), โรงเรียนสยามสามไตร (1.5 ก.ม.), โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท (1.7 ก.ม.), โรงพยาบาลสุขุมวิท (1.9 ก.ม.) เป็นต้น Siamese สุขุมวิท 48อยู่บริเวณบนถนนสุขุมวิท (บริเวณซอยสุขุมวิท 48/1 และ 48/3 ซึ่งสะดวกทั้งระบบขนส่งสาธารณะและรถยนต์ส่วนตัว โดยอยู่ใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช เพียง 500 ม. และสามารถเชื่อมต่อกับ MRT ได้ที่สถานี อโศก เพียง 5 สถานีเท่านั้น หรือหากใช้รถยนต์ส่วนตัวสามารถใช้เส้นทางถนนสุขุมวิทเพื่อเข้าเมืองไปยัง พระโขนง เอกมัย พร้อมพงษ์ อโศก นานา สยาม เชื่อมต่อไปยังพระราม 4 สาทร หรือ เส้นเพชรบุรี พระราม 9 และไปยังโซนตะวันออก ทางด้าน บางนา สมุทรปราการ หรือสามารถใช้เชื่อมต่อไปยังถนนศรีนครินทร์ และถนนพัฒนาการ โดยใช้ถนนอ่อนนุชก็สะดวกเช่นกัน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48 มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48 อยู่ที่ ฿27,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48 อยู่ที่ ฿750.00 / ตารางเมตร.
Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48 ตั้งอยูู่ที่ 1498 ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Siamese Sukhumvit 48 : ไซมิส สุขุมวิท 48 อยู่ที่ 36 ตร.ม..