Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า, ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿23,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
75
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
บ้านให้เช่า วิชิต ฉลอง ภูเก็ต ธารทอง 7
บ้านให้เช่า – วิชิต ฉลอง ภูเก็ต ธารทอง 7
บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับอยู่อาศัย
พร้อมเข้าอยู่ทันที
ค่าเช่า: 23,000 บาท / เดือน
สัญญาเช่า: รายปี
รายละเอียดบ้าน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ห้องนั่งเล่นโปร่ง โล่งสบาย
ครัวต่อเติม พร้อมพื้นที่ด้านหลังบ้าน
ที่จอดรถในบ้าน 1 คัน และสามารถจอดรถหน้าบ้านได้
ค่าน้ำ–ค่าไฟ: ชำระตามบิลรัฐบาล
บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับอยู่อาศัย
พร้อมเข้าอยู่ทันที
ค่าเช่า: 23,000 บาท / เดือน
สัญญาเช่า: รายปี
รายละเอียดบ้าน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ห้องนั่งเล่นโปร่ง โล่งสบาย
ครัวต่อเติม พร้อมพื้นที่ด้านหลังบ้าน
ที่จอดรถในบ้าน 1 คัน และสามารถจอดรถหน้าบ้านได้
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า อยู่ที่ ฿23,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า อยู่ที่ ฿306.67 / ตารางเมตร.
Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า ตั้งอยูู่ที่ วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต วิชิต เมืองภูเก็ต ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Suanthong Villa 5 : บ้านสวนทองวิลล่า อยู่ที่ 75 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ วิชิต
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์