Supalai Bella Thalang, ภูเก็ต

ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต

฿55,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

3

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.ม.

178

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500307053
ruler-o
พื้นที่ชั้น 178 ตร.ม.
auto-size-o
฿308.99 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

House for Rent in Thalang Phuket

House for Rent in Thalang – Phuket

Rental Price: 55,000 THB/month

House Details
• 3 Bedrooms
• 2 Bathrooms
• 1 Parking space
• 1 Storage room

• Kitchen sink

Comfortable home in a peaceful area, suitable for long-term living in Phuket.
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Supalai Bella Thalang มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Supalai Bella Thalang อยู่ที่ ฿55,000 /เดือน ต่อเดือน.
Supalai Bella Thalang ตั้งอยูู่ที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต ศรีสุนทร ถลาง ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Supalai Bella Thalang อยู่ที่ 178 ตร.ม..