Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด, ภูเก็ต
เทพกระษัตรี, เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,190,000
บาท1+1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
34.19
ตร.ม.
฿ 64,054
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขาย ศุภาลัย ลากูน เกาะแก้ว ภูเก็ต ชั้น8 ตึก A วิวภูเขา ขนาด 34.19 ตร.ม
ขาย ศุภาลัย ลากูน เกาะแก้ว ภูเก็ต ชั้น8 ตึก A วิวภูเขา ขนาด 34.19 ตร.ม. ขาย 2.19 ล้านบาท
- ศุภาลัย ลากูน เกาะแก้ว ภูเก็ต
- ชั้น 8 ตึก A วิวภูเขา
- ขนาด 34.19 ตร.ม.
- ที่จอดรถกว้างขวาง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงเรียน, ตลาด, และถนนหลัก
ขาย 2,190,000 บาท
สนใจติดต่อ
โทร : 0***** คุณไนซ์
ID Line*******
.
-ศูนย์รับ ฝากขาย/ฝากเช่า อสังหาริมทรัพย์ กรุงเทพ&หาดใหญ่ /ทำการตลาดให้ฟรี ! ยื่นสินเชื่อธนาคารให้ฟรี
- ศุภาลัย ลากูน เกาะแก้ว ภูเก็ต
- ชั้น 8 ตึก A วิวภูเขา
- ขนาด 34.19 ตร.ม.
- ที่จอดรถกว้างขวาง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงเรียน, ตลาด, และถนนหลัก
ขาย 2,190,000 บาท
สนใจติดต่อ
โทร : 0***** คุณไนซ์
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด, ภูเก็ต

Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด โครงการ ศุภาลัย ลากูล คอนโด เป็นโครงการประเภท คอนโด / อพาร์ทเม้นท์ ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และได้สร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 โดยมีทั้งหมด 8 ชั้น รวมทั้งสิ้น 3 ยูนิต
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด อยู่ที่ ฿2,190,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด อยู่ที่ ฿64,054 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด โดยประมาณคือ ฿ 6,463 / เดือน ต่อเดือน.
Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด ตั้งอยู่ที่ เทพกระษัตรี, เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต เกาะแก้ว เมืองภูเก็ต ภูเก็ต.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Supalai Lagoon Condo : ศุภาลัย ลากูล คอนโด คือ 34 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ เกาะแก้ว
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้