The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม, ภูเก็ต
72 หมู่ที่ 8 ถ.เจ้าฟ้าตะวันตก ต.ฉลอง, ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿12,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
31
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
Condo for rent The Bell Chalong
Condo for rent The Bell - Chalong
Price 12,000 baht/month
- Building B, 4th floor, size 29.60 sq m.
- 1 bedroom, 1 bathroom, 1 living room + kitchen, 1 balcony
- 1 year contract
- Move in, pay 36,000 baht (2 months deposit + pay 1 month before moving in)
- Furniture and electrical appliances Ready to move in
Price 12,000 baht/month
- Building B, 4th floor, size 29.60 sq m.
- 1 bedroom, 1 bathroom, 1 living room + kitchen, 1 balcony
- 1 year contract
- Furniture and electrical appliances Ready to move in
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร
ทางเข้าหลัก
The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม, ภูเก็ต

The Bell Condominium is a condo and apartment project located in Chalong, Phuket and was completed in Dec 2014. It has 168 units across 7 floors
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม อยู่ที่ ฿12,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม อยู่ที่ ฿387.10 / ตารางเมตร.
The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม ตั้งอยูู่ที่ 72 หมู่ที่ 8 ถ.เจ้าฟ้าตะวันตก ต.ฉลอง, ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต ฉลอง เมืองภูเก็ต ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Bell Condominium : เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม อยู่ที่ 31 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ฉลอง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้