The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา, กรุงเทพ
ถนน สรงประภา, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
฿15,000 /เดือน
3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
103
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า ทาวน์โฮม เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา บ้านรีโนเวทใหม่
ทาวน์โฮม 2 ชั้น 3 นอน 2 น้ำ ตกแต่งใหม่ทั้งหลัง18 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย 103 ตร.ม.
ด้านหลังบ้านต่อเติมแล้วมีหลังคา ทำร้านซักล้างได้
ลานจอดหน้าบ้านปูกระเบื้องกว้างขวาง จอดรถได้ 2 คัน มีหลังคา
ห้องนอนใหญ่ มี แอร์ 1 เครื่อง
ห้องน้ำชั้นบน แบ่งเป็นโซนแห้งโซนเปียกกั้นกระจก
ห้องน้ำชั้นล่าง 1 ห้อง
มีถังน้ำ ปั๊มน้ำ
ส่วนกลางมี รปภ. CCTV สวนสาธรณะส่วนกลาง
ค่าเช่า 15,000 บาท/เดือน
ติดต่อ คุณอุ้ม 0*****
สถานที่ใกล้เคียง
ใกล้สนามบินดอนเมืองเพียง 10 นาที
เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายทาง เช่น ถ.สรงประภา ออกไปขึ้นทางด่วนศรีสมาน ถ.วิภาวดีรังสิต ถ.แจ้งวัฒนะ ทางด่วนโทลเวย์
ใกล้นิคมอุตสาหกรรมและออฟฟิตมากมายย่านแจ้งวัฒนะ หลักสี่ ดอนเมือง
ใกล้แหล่งช๊อปปิ้ง เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ บิ๊กซี โลตัส แมคโคร ตลาดสด
ใกล้ รพ.ภูมิพล รพ.มงกุฏแจ้งวัฒนะ รพ.จุฬาภรณ์
ใกล้สถานศึกษา ม.เกษตร ม.ศรีปทุม และโรงเรียนอีกหลายแห่ง
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
***ค่าเช่า 15,000 บาท / เดือน / รวมส่วนกลาง
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี / ค่าประกัน 2 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน (รวม 3 เดือน พร้อมเข้าอยู่)
ติดต่อสอบถาม และนัดชมสถานที่จริงได้ที่
Contact : Khun aum 0*****
Line ID : aum_indy9
พื้นที่ใช้สอย 103 ตร.ม.
ด้านหลังบ้านต่อเติมแล้วมีหลังคา ทำร้านซักล้างได้
ลานจอดหน้าบ้านปูกระเบื้องกว้างขวาง จอดรถได้ 2 คัน มีหลังคา
ห้องนอนใหญ่ มี แอร์ 1 เครื่อง
ห้องน้ำชั้นบน แบ่งเป็นโซนแห้งโซนเปียกกั้นกระจก
ห้องน้ำชั้นล่าง 1 ห้อง
มีถังน้ำ ปั๊มน้ำ
ส่วนกลางมี รปภ. CCTV สวนสาธรณะส่วนกลาง
ค่าเช่า 15,000 บาท/เดือน
ติดต่อ คุณอุ้ม 0*****
สถานที่ใกล้เคียง
ใกล้สนามบินดอนเมืองเพียง 10 นาที
ใกล้ รพ.ภูมิพล รพ.มงกุฏแจ้งวัฒนะ รพ.จุฬาภรณ์
ใกล้สถานศึกษา ม.เกษตร ม.ศรีปทุม และโรงเรียนอีกหลายแห่ง
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
***ค่าเช่า 15,000 บาท / เดือน / รวมส่วนกลาง
ติดต่อสอบถาม และนัดชมสถานที่จริงได้ที่
Contact : Khun aum 0*****
Line ID : aum_indy9
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สวนสาธารณะ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา อยู่ที่ ฿15,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา อยู่ที่ ฿145.63 / ตารางเมตร.
The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา ตั้งอยูู่ที่ ถนน สรงประภา, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ สีกัน ดอนเมือง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Connect Don Muang-Songprapha : เดอะ คอนเนค ดอนเมือง-สรงประภา อยู่ที่ 103 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ สีกัน
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้