The Light suanluang, ภูเก็ต

กะทู้, ภูเก็ต

฿15,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

1+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

34

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 19 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500318930
ruler-o
พื้นที่ชั้น 34 ตร.ม.
auto-size-o
฿441.18 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

The Light suanluang

ปล่อยเช่าคอนโด The Light Suanluang
ทำเลเมืองภูเก็ต
ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ขนาดห้อง 34.75 ตร.ม.
ราคาเช่า
• สัญญา 1 ปี : 15,000 บาท / เดือน
• สัญญา 6 เดือน : 18,000 บาท / เดือน
ค่าประกัน 2 เดือน
ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
ส่วนกลางมี
สระว่ายน้ำ
ฟิตเนส
สิ่งอำนวยความสะดวก
television-2-o

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

swim-o

สระว่ายน้ำ

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Light suanluang มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Light suanluang อยู่ที่ ฿15,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Light suanluang อยู่ที่ ฿441.18 / ตารางเมตร.
The Light suanluang ตั้งอยูู่ที่ กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Light suanluang อยู่ที่ 34 ตร.ม..