The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน, ชลบุรี

52 ซอย บุญกาญจนา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

฿960,000

บาท

ห้องนอน

สตูดิโอ

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

28

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 34,286

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ก.ย. 2537
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 9 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500297231

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

เดอะ เมเจสติก จอมเทียน

เดอะ เมเจสติก จอมเทียน

ทำเล: จอมเทียน

ราคา: 960,000 บาท

ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50

รายละเอียดทรัพย์:

ห้องสตูดิโอ

1 ห้องน้ำ

ขนาด 28.00 ตารางเมตร

ชั้น 2

วิวสระว่ายน้ำ

ชื่อต่างชาติ

ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50

เฟอร์นิเจอร์บางส่วนพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

รหัสอ้างอิง: MN506055/9/05/26

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน, ชลบุรี

Project Image

โครงการมาเจสทิค จอมเทียน คอนโด จอมเทียน [Majestic Jomtien Condo in Jomtien] ตั้งอยู่ที่ ถนนจอมเทียน ซอยวัดบุญ (บุญกาญจนา) ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี20125 จำนวน 79 ยูนิต สร้างแล้วเสร็จเมื่อปี 2537 ราคาเริ่มต้นที่ 7 แสนบาท สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการมาเจสทิค จอมเทียน คอนโด จอมเทียนมีฟิตเนส, อินเตอร์เน็ต, ร้านอาหาร, ซักรีด, มินิมาร์ท, CCTV, รปภ.24ชั่วโมง และ สระว่ายน้ำ โครงการมาเจสทิค จอมเทียน คอนโด จอมเทียนใกล้เคียงกับ ตรงข้ามปาร์คเลนจอมเทียนรีสอร์ท , 1000 เมตรจากหาดจอมเทียน

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน อยู่ที่ ฿960,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน อยู่ที่ ฿34,286 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน โดยประมาณคือ ฿ 2,833 / เดือน ต่อเดือน.
The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน ตั้งอยู่ที่ 52 ซอย บุญกาญจนา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Majestic Jomtien : เดอะ มาเจสติค จอมเทียน คือ 28 ตร.ม..