The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19, กรุงเทพ

ซ.ลาดพร้าว 26, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

฿1,820,000

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

27

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 67,407

/ ตารางเมตร

660 ม (8 นาที) จาก YL01 ลาดพร้าว

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2558
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500315913

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายเมเปิ้ลรัชดา 19 ชั้น 8 ขนาด 27 ตรม 1 Bedroom

รหัสทรัพย์ 2SC-560

ขายเมเปิ้ลรัชดา 19
ขนาด 27 ตรม
1 Bedroom
ชั้น 8

ห้องสภาพดีพร้อมอยู่

สนใจติดต่อ
คุณคูน 0*****
คุณมุก 0*****

#คอนโดกทม.ปริมณฑล
**ยินดีให้บริการรับฝากขายฝากเช่าบ้านคอนโดที่ดินและอสังหาริมทรัพย์ในกรุงเทพฯ
ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว
ฟรี! ค่าใช้จ่ายในการทำการตลาดพร้อมดูแลทุกขั้นตอนทำงานรวดเร็วฉับไวจริงใจให้บริการด้วยทีมงานมืออาชีพ***

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

Project Image
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19 อยู่ที่ ฿1,820,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19 อยู่ที่ ฿67,407 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19 โดยประมาณคือ ฿ 5,371 / เดือน ต่อเดือน.
The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19 ตั้งอยู่ที่ ซ.ลาดพร้าว 26, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ จอมพล จตุจักร กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Maple @ Ratchada 19 : เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดา 19 คือ 27 ตร.ม..