The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย, ชลบุรี

แสมสาร, สัตหีบ, ชลบุรี

฿26,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

สตูดิโอ

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

32

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2569
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500302440
ruler-o
พื้นที่ชั้น 32 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่าสตูดิโอหรู เดอะ พาโนร่า เอสทูเรีย นาจอมเทียน

ให้เช่าสตูดิโอหรู เดอะ พาโนร่า เอสทูเรีย นาจอมเทียน
"สัมผัสประสบการณ์การใช้ชีวิตหรูหราริมชายหาดในที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์แห่งใหม่"
พร้อมให้เช่า! ห้องสตูดิโอที่สวยงามที่ เดอะ พาโนร่า เอสทูเรีย ที่เพิ่งสร้างเสร็จใหม่ในนาจอมเทียน 32 ตร.ม.นี้ เรสซิเดนซ์บนชั้น 5 นำเสนอไลฟ์สไตล์ที่หรูหราพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกระดับโลกและบรรยากาศชายฝั่งอันเงียบสงบ
ข้อมูลจำเพาะของหน่วย:
โครงการ : เดอะ พาโนร่า เอสทูเรีย (นาจอมเทียน)
ขนาด: 32 ตร.ม. (เค้าโครงสตูดิโอ)
ชั้น: ชั้น 5
ใหม่เอี่ยมและตกแต่งครบครันด้วยการตกแต่งคุณภาพพรีเมี่ยม ครัวขนาดเล็กสไตล์ยุโรปพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าระดับไฮเอนด์ พร้อมเข้าอยู่ พร้อมอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่จำเป็นครบครันและพื้นที่ใช้สอยที่สะดวกสบาย
จุดเด่นที่สำคัญ:
การออกแบบที่โดดเด่นเป็นโครงการสุดหรูที่มีสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์และภูมิทัศน์เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม
ทำเลที่ตั้ง: ตั้งอยู่ในโซนที่เงียบสงบของนาจอมเทียน ใกล้กับร้านอาหารทะเลชื่อดัง และขับรถเพียงไม่นานก็ถึงพัทยากลาง
สิ่งอำนวยความสะดวกของรีสอร์ท: สระว่ายน้ำแบบอินฟินิตี้ สกายฟิตเนส ซาวน่า และเลานจ์สุดพิเศษ
เงียบสงบและปลอดภัย: การรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมงพร้อมทางเข้าชายหาดส่วนตัวเพียงไม่กี่ก้าว
สิ่งอำนวยความสะดวก
washer-o

เครื่องซักผ้า

kitchen-o

เครื่องดูดควันจากเตา

aircon-o

เครื่องปรับอากาศ

television-2-o

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย, ชลบุรี

Project Image

The Panora Estuaria is a condo and apartment project located in Na Chom Thian, Pattaya and it is scheduled for completion in Jul 2026. It has 264 units across 8 floors and was developed by Silvan Property Co., Ltd., who is also behind The Panora Pattaya and Mida Grande Resort Condominiums.

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย อยู่ที่ ฿26,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย อยู่ที่ ฿812.50 / ตารางเมตร.
The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย ตั้งอยูู่ที่ แสมสาร, สัตหีบ, ชลบุรี แสมสาร สัตหีบ ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Panora Estuaria : เดอะ พาโนรา เอสทัวเรีย อยู่ที่ 32 ตร.ม..