The Regency : เดอะ รีเจนซี่, กรุงเทพ

จตุจักร, กรุงเทพ

฿75,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

4

ห้องนอน

ห้องน้ำ

4

ห้องน้ำ

ตร.ม.

350

ตร.ม.

1.1 กม (13 นาที) จาก N9 ห้าแยกลาดพร้าว

1.2 กม (14 นาที) จาก BL14 พหลโยธิน

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2536
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500315481
ruler-o
พื้นที่ชั้น 350 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ห้องใหญ่สำหรับครอบครัว พร้อมแปลน 4 ห้องนอน

ห้องขนาดใหญ่ที่ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์การอยู่อาศัยของครอบครัว พร้อมแปลนที่ยืดหยุ่นทั้งแบบ 4 ห้องนอน หรือ 3 ห้องนอน + 1 ห้องอเนกประสงค์ เหมาะสำหรับครอบครัวที่ต้องการพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง ความเป็นส่วนตัว และการแบ่งโซนสำหรับพักผ่อน ทำงาน และใช้เวลาร่วมกันได้อย่างลงตัว.

security-access-control-o

รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

parking-o

ลานจอดรถ

The Regency : เดอะ รีเจนซี่, กรุงเทพ

Project Image
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Regency : เดอะ รีเจนซี่ มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Regency : เดอะ รีเจนซี่ อยู่ที่ ฿75,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Regency : เดอะ รีเจนซี่ อยู่ที่ ฿214.29 / ตารางเมตร.
The Regency : เดอะ รีเจนซี่ ตั้งอยูู่ที่ จตุจักร, กรุงเทพ จตุจักร จตุจักร กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Regency : เดอะ รีเจนซี่ อยู่ที่ 350 ตร.ม..