The Rich Rama 9-Srinakarin : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์, กรุงเทพ
ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, กรุงเทพ
฿3,900,000
1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
25.93
ตร.ม.
฿ 150,405
/ ตารางเมตร
400 ม (5 นาที) จาก YL11 หัวหมาก

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายคอนโด เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ (The Rich Rama 9-Srinakarin)
ที่ตั้ง : ถ.ศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รหัสทรัพย์ : T-140341
ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 32 ชั้น
ห้องอยู่ชั้นที่ : 21
พื้นที่ใช้สอย : 25.93 ตารางเมตร
ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
ห้องอื่นๆ : 1 ห้องนั่งเล่น
จอดรถได้ : 1 คัน
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
- กล้องวงจรปิด CCTV ตลอด 24 ชั่วโมง
- Access Card Control
สถานที่ใกล้เคียง
- ถนนศรีนครินทร์
- MRT สถานีพัฒนาการ (ลาดพร้าว-สำโรง)
- Airport Rail Link พญาไท เชื่อมต่อ BTS สายสีเขียว (ห่างเพียง 4 สถานี)
- ถนนศรีนครินทร์
- ถนนพัฒนาการ
- ทางพิเศษศรีรัช
- รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์
- รพ.รามคำแหง
- The Nine พระราม 9
- The Mall บางกะปิ
- Season Square
- MaxValu
- Lotus พัฒนาการ
ราคา : 3,900,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 6*****
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ส้มโอ (รหัสตัวแทน 6959)
Line ID : somo1423
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์