The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน, ชลบุรี
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿1,290,000
1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
33.95
ตร.ม.
฿ 37,997
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
<th>ขายคอนโดมิเนียม เดอะรูม2 บางแสน แสนสุข ชลบุรี
<th>โครงการ : เดอะรูม2 บางแสน (The Room2 Bangsaen)
ที่ตั้ง : ต.แสนสุข อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
รหัสทรัพย์ : T-140473
ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 6 ชั้น
ห้องอยู่ชั้นที่ : 6
พื้นที่ใช้สอย : 33.95 ตารางเมตร
ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
ห้องอื่นๆ : 1ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว
จอดรถได้ : 1 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : ใกล้ ม.บูรพา
ใกล้ รพ. ม.บูรพา
ใกล้ห้างแหลมทอง
ใกล้หาดบางแสน
ใกล้ถนนข้าวหลาม
ใกล้หาดวอนนภา
ราคา : 1,290,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 9*****
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** แหวว (รหัสตัวแทน 7696)
Line ID : 0*****
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ที่ตั้ง : ต.แสนสุข อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
รหัสทรัพย์ : T-140473
ประเภท : คอนโดมิเนียม
สูง : 6 ชั้น
ห้องอยู่ชั้นที่ : 6
พื้นที่ใช้สอย : 33.95 ตารางเมตร
ห้องนอน : 1 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
ห้องอื่นๆ : 1ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว
จอดรถได้ : 1 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : ใกล้ ม.บูรพา
ใกล้ รพ. ม.บูรพา
ใกล้ห้างแหลมทอง
ใกล้หาดบางแสน
ใกล้ถนนข้าวหลาม
ใกล้หาดวอนนภา
ราคา : 1,290,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 9*****
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** แหวว (รหัสตัวแทน 7696)
Line ID : 0*****
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน, ชลบุรี
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน อยู่ที่ ฿1,290,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน อยู่ที่ ฿37,997 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน โดยประมาณคือ ฿ 3,807 / เดือน ต่อเดือน.
The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน ตั้งอยู่ที่ แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี แสนสุข เมืองชลบุรี ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน คือ 34 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ แสนสุข
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้