The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน, ชลบุรี
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿999,999
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
34.26
ตร.ม.
฿ 29,189
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายคอนโดบางแสน ต่ำกว่าล้าน เดอะรูม คอนโด 2 ใกล้ ม.บูรพา พร้อมอยู่
ขายคอนโดบางแสน ต่ำกว่าล้าน เดอะรูม คอนโด 2 ใกล้ ม.บูรพา พร้อมอยู่ เพียง 999,999 บาท
รายละเอียดทรัพย์
ขายคอนโด เดอะรูม คอนโด 2 บางแสน ทำเลดี ใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง เหมาะสำหรับซื้ออยู่อาศัย ลงทุนปล่อยเช่านักศึกษา หรือซื้อไว้พักผ่อนใกล้ทะเล
ราคาขาย 999,999 บาท
รายละเอียดห้อง
ขนาด 34.26 ตร.ม.
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
แอร์ 2 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
พัดลม 1 เครื่อง
คุณกิ๊ฟ
โทร 0*****
Line*******
Office : 0***** , 0*****
ราคาขาย 999,999 บาท
รายละเอียดห้อง
ขนาด 34.26 ตร.ม.
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
แอร์ 2 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
พัดลม 1 เครื่อง
คุณกิ๊ฟ
โทร 0*****
Line*******
Office : 0***** , 0*****
เครืองปรับอากาศ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน, ชลบุรี

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน อยู่ที่ ฿999,999.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน อยู่ที่ ฿29,189 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน โดยประมาณคือ ฿ 2,951 / เดือน ต่อเดือน.
The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน ตั้งอยู่ที่ แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี แสนสุข เมืองชลบุรี ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Room 2 Bangsaen : เดอะรูม 2 บางแสน คือ 34 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ แสนสุข
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้