The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี, กรุงเทพ
วิภาวดีรังสิต 48, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
฿2,390,000
บาท2
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
54.89
ตร.ม.
฿ 43,542
/ ตารางเมตร
570 ม (7 นาที) จาก RN03 วัดเสมียนนารี

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายคอนโด : เดอะรอยัล วิภาวดี 48
รหัสทรัพย์ No.1427
ขายคอนโด : เดอะ รอยัล วิภาวดี 48
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 54.89 ตร.ม.
ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่
ค่าส่วนกลางเพียง 20 บาท/ตร.ม.
.
ทำเลใกล้เคียง :
- รถไฟฟ้าสายสีแดง
- โรงพยาบาลวิภาวดี
- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
- สนามบินดอนเมือง
.
ราคา 2.39 ล้านบาท
**ฟรี!! บริการยื่นกู้สินเชื่อ**
ทีมงานพร้อมดูแลทุกขั้นตอน
.
สอบถามข้อมูล / แจ้งการนัดหมาย
Line OA : @sisasset
Tel. 064.478.9465
Tel. 091.624.5449
ขายคอนโด : เดอะ รอยัล วิภาวดี 48
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 54.89 ตร.ม.
ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่
ค่าส่วนกลางเพียง 20 บาท/ตร.ม.
.
ทำเลใกล้เคียง :
- รถไฟฟ้าสายสีแดง
- โรงพยาบาลวิภาวดี
- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
- สนามบินดอนเมือง
.
ราคา 2.39 ล้านบาท
**ฟรี!! บริการยื่นกู้สินเชื่อ**
ทีมงานพร้อมดูแลทุกขั้นตอน
.
สอบถามข้อมูล / แจ้งการนัดหมาย
Line OA : @sisasset
Tel. 064.478.9465
Tel. 091.624.5449
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี อยู่ที่ ฿2,390,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี อยู่ที่ ฿43,542 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี โดยประมาณคือ ฿ 7,053 / เดือน ต่อเดือน.
The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี ตั้งอยู่ที่ วิภาวดีรังสิต 48, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ ลาดยาว จตุจักร กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Royal Vibhavadi : เดอะ รอยัลวิภาวดี คือ 55 ตร.ม..