The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65, กรุงเทพ
ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
฿20,000 /เดือน
บาท3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
180
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะเทอเรส รามอินทรา 65 ใกล้รถไฟฟ้ารามอินทรา
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะเทอเรส รามอินทรา 65 ใกล้รถไฟฟ้ารามอินทรา ขนาด 22 ตรว
:: รายละเอียด ::
- ขนาดที่ดิน 22 ตร.วา
- พื้นที่ใช้สอย 180 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- จำนวน 3 ชั้น
- จอดรถได้ 2 คัน
- แอร์ 3 เครื่อง
- เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
- เตียงนอนพร้อมฟูก 1 ชุด
- ทีวี 32 นิัว 1 เครื่อง
- เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
- ปั้มน้ำ 1 เครื่อง
- โต๊ะกลม+เก้าอี้ 1 ชุด
:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 / The Terrace Ramintra 65
- เจ้าของโครงการ แลนด์แอนด์เฮ้าส์ / Land & Houses
- จำนวนบ้าน 299 หลัง
- ที่จอดรถทั้งหมด 2 คัน
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ถนนรามอินทรา
- PK21 รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล
- แฟชั่นไอส์แลนด์
- เซ็นทรัล รามอินทรา
- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา
- ทางพิเศษฉลองรัช
พิกัด: www.h***** ,100.649129
ราคา: 20,000 บาทต่อเดือน
สนใจติดต่อ: อสังหาชิ้นโบว์แดง 0*****
Line*******
(มี @ นำหน้าด้วยนะคร้าา)
www.h*****
สนใจรายละเอียดการทำขายฝาก/จำนอง
www.h*****
ติดตามความรู้เรื่องอสังหาริมทรัพย์ ได้ที่
:: รายละเอียด ::
- ขนาดที่ดิน 22 ตร.วา
- พื้นที่ใช้สอย 180 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- จำนวน 3 ชั้น
- จอดรถได้ 2 คัน
- แอร์ 3 เครื่อง
- เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
- เตียงนอนพร้อมฟูก 1 ชุด
- ทีวี 32 นิัว 1 เครื่อง
- เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
- ปั้มน้ำ 1 เครื่อง
- โต๊ะกลม+เก้าอี้ 1 ชุด
:: รายละเอียดโครงการ ::
- เจ้าของโครงการ แลนด์แอนด์เฮ้าส์ / Land & Houses
- จำนวนบ้าน 299 หลัง
- ที่จอดรถทั้งหมด 2 คัน
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ถนนรามอินทรา
- PK21 รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล
- แฟชั่นไอส์แลนด์
- เซ็นทรัล รามอินทรา
- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา
- ทางพิเศษฉลองรัช
พิกัด: www.h***** ,100.649129
ราคา: 20,000 บาทต่อเดือน
สนใจติดต่อ: อสังหาชิ้นโบว์แดง 0*****
Line*******
(มี @ นำหน้าด้วยนะคร้าา)
www.h*****
สนใจรายละเอียดการทำขายฝาก/จำนอง
www.h*****
ติดตามความรู้เรื่องอสังหาริมทรัพย์ ได้ที่
ความสะดวกโดยรอบ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
สระว่ายน้ำ
The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65, กรุงเทพ

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 อยู่ที่ ฿20,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 อยู่ที่ ฿111.11 / ตารางเมตร.
The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 ตั้งอยูู่ที่ ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ ท่าแร้ง บางเขน กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Terrace Ramintra 65 : เดอะ เทอเรส รามอินทรา 65 อยู่ที่ 180 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ท่าแร้ง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์
ดูเพิ่มเติม