The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา, ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿12,285,924
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
68
ตร.ม.
฿ 180,675
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไตเติ้ล โคราลินา กมลา
PropertyScout ID 2515326
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตารางเมตร ชั้น 1, โครงการ เดอะ ไตเติ้ล โคราลินา กมลา
ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
* สร้างเสร็จในปี 2028
* สระว่ายน้ำ
* ฟิตเนส
* กล้องวงจรปิด
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ
อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
* สร้างเสร็จในปี 2028
* สระว่ายน้ำ
* ฟิตเนส
* กล้องวงจรปิด
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

The Title Coralina — Kamala is a new resort condominium by The Title within walking distance of Kamala Beach on the west coast of Phuket. The project consists of 8 buildings, 7 floors high, and 564 units: from compact 1-bedroom layouts from ~26 m² to spacious 2–3-bedroom units and penthouses up to ~120–128 m². Inside you will find large lagoon pools, children and family areas, coworking spaces, a fitness center, wellness zones and a separate pet-friendly building. The concept works both for personal holidays and for stable rental income.
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา อยู่ที่ ฿12,285,924.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา อยู่ที่ ฿180,675 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา โดยประมาณคือ ฿ 36,258 / เดือน ต่อเดือน.
The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา ตั้งอยู่ที่ กมลา, กะทู้, ภูเก็ต กมลา กะทู้ ภูเก็ต.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต The Title Coralina Kamala : เดอะ ไทเทิล โคราลิน่า กมลา คือ 68 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ กมลา
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้