Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช, กรุงเทพ
ถนน คู่ขนานกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
฿25,000 /เดือน
3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
140
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เลี้ยงสัตว์ได้ ทำเลถ.คู่ขนานกาญจนาภิเษก ให้เช่าทาวน์โฮม 2ชั้น ไทม์โฮม2
ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น
ไทม์โฮม2สวนหลวงอ่อนนุช
เช่าบ้านสวยเฟอร์ครบพร้อมอยู่
ทำเลถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก
พิกัด : ซ.กาญจนาภิเษก 44/1
ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก
แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ 10240
ขนาดเนื้อที่ 18 ตร.วา
พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม.
มี 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
มี 2 ที่จอดรถ
ค่าเช่า 25,000/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
ประกัน 2 เดือน +ล่วงหน้า 1 เดือน
สนใจโทรมาคุยกันได้นะคะ
เจ้าของบ้านใจดี ตัวแทนขายก็น่ารัก
คุณปุ๊ก 0*****
ไลน์คลิ๊กลิ้งค์
www.h*****
บ้านสวย บิวอินทั้งหลัง แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่
มีแอร์ 5 เครื่อง, ทีวี, ตู้เย็น,
เครื่องซักผ้า 2 เครื่อง,
เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง,
สวนสาธารณะ
ประตูรั้วโครงการ ควบคุม เปิด-ปิด ด้วยรีโมทคอนโทรล
เข้า-ออกด้วยคีย์การ์ดส่วนตัว
กล้องวงจรปิด (CCTV),
รปภ. 24 ชม.
การเดินทาง
ใกล้ Airport Link บ้านทับช้าง,
ถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ (ศรีนครินทร์-ร่มเกล้า),
ทางด่วนพระราม9
รร.นานาชาติชาร์เตอร์
รร.กรุงเทพพิทยา, ม.รามคำแหง 2
รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ,
รร.บีคอนเฮ้าส์ แย้มสอาด,
รร.นานาชาติแพนเอเชีย,
รพ.สินแพทย์ศรีนครินทร์,
รพ.วิภาราม, รพ.สิรินธร,
รพ.จุฬารัตน์ 9, รพ.ปิยะมินทร์
โลเคชั่น www.h*****
บ้านเลขที่ 30
ไทม์โฮม2สวนหลวงอ่อนนุช
เช่าบ้านสวยเฟอร์ครบพร้อมอยู่
ทำเลถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก
พิกัด : ซ.กาญจนาภิเษก 44/1
ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก
แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ 10240
ขนาดเนื้อที่ 18 ตร.วา
พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม.
มี 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
มี 2 ที่จอดรถ
ค่าเช่า 25,000/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
ประกัน 2 เดือน +ล่วงหน้า 1 เดือน
สนใจโทรมาคุยกันได้นะคะ
เจ้าของบ้านใจดี ตัวแทนขายก็น่ารัก
คุณปุ๊ก 0*****
ไลน์คลิ๊กลิ้งค์
www.h*****
บ้านสวย บิวอินทั้งหลัง แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่
มีแอร์ 5 เครื่อง, ทีวี, ตู้เย็น,
เครื่องซักผ้า 2 เครื่อง,
เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง,
สวนสาธารณะ
ประตูรั้วโครงการ ควบคุม เปิด-ปิด ด้วยรีโมทคอนโทรล
เข้า-ออกด้วยคีย์การ์ดส่วนตัว
กล้องวงจรปิด (CCTV),
รปภ. 24 ชม.
การเดินทาง
ใกล้ Airport Link บ้านทับช้าง,
ถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ (ศรีนครินทร์-ร่มเกล้า),
ทางด่วนพระราม9
รร.นานาชาติชาร์เตอร์
รร.กรุงเทพพิทยา, ม.รามคำแหง 2
รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ,
รร.บีคอนเฮ้าส์ แย้มสอาด,
รร.นานาชาติแพนเอเชีย,
รพ.สินแพทย์ศรีนครินทร์,
รพ.วิภาราม, รพ.สิรินธร,
รพ.จุฬารัตน์ 9, รพ.ปิยะมินทร์
โลเคชั่น www.h*****
บ้านเลขที่ 30
ฟิตเนส
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช อยู่ที่ ฿178.57 / ตารางเมตร.
Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช ตั้งอยูู่ที่ ถนน คู่ขนานกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ ดอกไม้ ประเวศ กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Time Home 2 Suanluang-Onnut : ไทม์โฮม 2 สวนหลวง-อ่อนนุช อยู่ที่ 140 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ดอกไม้
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้