Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268, กรุงเทพ
บางนา, กรุงเทพ
฿25,000 /เดือน
บาท4
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
230
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
1.7 กม (21 นาที) จาก E12 อุดมสุข

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268
ทาวน์โฮม หมู่บ้านลัดดาว บางนา สรรพวุธ GH268
แผนที่ตั้ง: www.h*****
ขนาดที่ดิน 25 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยภายในบ้าน 230 ตารางเมตร
3 ห้องนอน+1ห้องอเนกประสงค์ 3 ห้องน้ำ ห้องเก็บของหรืออื่นๆ
1 จอดรถในบ้าน สัตว์เลี้ยงพิจารณาตามตกลง
เงื่อนไขคนเช่า อยู่อาศัยเป็นครอบ ไม่จดทะเบียนหรือทำธุรกิจรบกวนเพื่อนบ้าน
ราคาเช่าต่อเดือน 25,000 บาท ค่าเช่าไม่รวมค่าส่วนกลาง
More information and another unit contact here: ติดต่อเพื่อนัดหมายล่วงหน้า
Kanokwan Klakhaeng(Geine)(จิณส์)
Email: klakhaeng property @ gmail .com
WhatsApp: +66 9l OO9 74 87
Mobile: O9lOO9เจ็ดสี่แปดเจ็ด
Line ID*******
แผนที่ตั้ง: www.h*****
ขนาดที่ดิน 25 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยภายในบ้าน 230 ตารางเมตร
3 ห้องนอน+1ห้องอเนกประสงค์ 3 ห้องน้ำ ห้องเก็บของหรืออื่นๆ
1 จอดรถในบ้าน สัตว์เลี้ยงพิจารณาตามตกลง
ราคาเช่าต่อเดือน 25,000 บาท ค่าเช่าไม่รวมค่าส่วนกลาง
Kanokwan Klakhaeng(Geine)(จิณส์)
Email: klakhaeng property @ gmail .com
WhatsApp: +66 9l OO9 74 87
Mobile: O9lOO9เจ็ดสี่แปดเจ็ด
Line ID*******
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268 มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268 อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268 อยู่ที่ ฿108.70 / ตารางเมตร.
Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268 ตั้งอยูู่ที่ บางนา, กรุงเทพ บางนา บางนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Townhome Bangna Sanphawut ทาวน์โฮม บางนา สรรพวุธ GH268 อยู่ที่ 230 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางนา
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์