Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา, กรุงเทพ

881 ถนนสามเสน, ถนนนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพ

฿60,000,000

บาท

ห้องนอน

4

ห้องนอน

ห้องน้ำ

6

ห้องน้ำ

ตร.ม.

39.3

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 1,526,718

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ มิ.ย. 2570
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 19 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500318252

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

Laddawan Na Chaophraya Near Asiatique

"BR072141x000D
Laddawan Na Chaophraya ใกล้เอเชียทีค Asiatique the Riverfront และ Iconsiam

บ้านสวยร่มรื่น น่าอยู่ มีต้นไม้ตกแต่ง ในโครงการมีแค่ 20 กว่าหลัง ไม่มีค่าส่วนกลาง เป็นบ้านเล่นระดับ 8 ระดับ บ้านพร้อมอยู่
.
Rental Price 130000 Baht
Market price 150000 Baht
.
บนพื้นที่ 31 ตร.ว.
พื้นที่ใช้สอย 350 ตร.ม.

พร้อมเข้าอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ห้องนอนและห้องน้ำของแม่บ้าน แยกต่างหาก เดินทางค่อนข้างสะดวกมากๆ
Ref on. T 1*****
.

Contact us now
Call Center 1319
Line bkkresidence
Website www.w*****

บ้านให้เช่า ให้เช่าบ้าน บ้านพร้อมอยู่ บ้านให้เช่า ให้เช่าบ้านใกล้รถไฟฟ้า Home Homerental Homeforrent thebangkokresidence thebkkresidence"

"Selling Price 60.0 MB (152x,xxx THB /sq.m)
Size 39.3 sq.m | 4 Bedroom 6 Bathroom"

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี

Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา, กรุงเทพ

Project Image

Riverfront Condo ใจกลางกรุงเทพฯ เต็มอิ่มกับวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ให้คุณเป็นเจ้าของวิวโค้งน้ำเจ้าพระยาที่สวย และน่าอยู่ที่สุด Low Density เพียง 83 ยูนิต/ไร่ ส่วนตัว ไม่แออัด ให้ทุกครั้งที่ก้าวเข้าไป รู้สึกถึงความสงบ สบายใจ ทำเลศักยภาพ สะดวกสบายทุกการเดินทาง ,ติดถนนสามเสน ใจกลางกรุงเทพฯ ,เดินทางสะดวกครบทั้ง รถ ราง เรือ ,ใกล้ MRT สถานีศรีย่าน 100 เมตร (คาดว่าแล้วเสร็จปี 2571) พื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ 4.8 ไร่ คุณภาพชีวิตดีท่ามกลางธรรมชาติ รู้สึกสดชื่น ผ่อนคลาย ท่ามกลางแมกไม้นานาพันธุ์​

ดูรายละเอียดโครงการ
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา อยู่ที่ ฿60,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา อยู่ที่ ฿1,526,718 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา โดยประมาณคือ ฿ 177,073 / เดือน ต่อเดือน.
Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา ตั้งอยู่ที่ 881 ถนนสามเสน, ถนนนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพ ถนนนครไชยศรี ดุสิต กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Wanvayla Na Chaophraya : วันเวลา ณ เจ้าพระยา คือ 39 ตร.ม..