XELF by Sansiri : เซลฟ์ บาย แสนสิริ, กรุงเทพ

คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

฿3,082,000

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

30

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 102,733

/ ตารางเมตร

1.2 กม (15 นาที) จาก E6 ทองหล่อ

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ 2571
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 60153995

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

คอนโดใหม่มาแรง! เซลฟ์ บาย แสนสิริ

XELF by Sansiri แนวคิด “BE YOUR BEST SELF” เน้นให้คุณออกแบบชีวิตได้เต็มตัวในแบบของคุณ — ทุกมุมทั้งชิลล์และแอ็คทีฟถูกออกแบบอย่างใส่ใจ

ทำเลศักยภาพ ใจกลางเมือง ตั้งอยู่ติดถนนพระราม 4 สามารถลัดไปสุขุมวิทง่าย ไม่ต้องผ่านแยกที่มักรถติด เช่น พระโขนง หรือคลองเตย

เชื่อมต่อกับแหล่งไลฟ์สไตล์และธุรกิจ ล้อมรอบด้วย Mega Projects เช่น One Bangkok, Dusit Central Park รวมถึง Emporium, EmQuartier, EmSphere ฯลฯ ตอบโจทย์ทั้งการใช้ชีวิตและทำงานในเมือง

โครงการนำเสนอห้องพักทั้งแบบ Simplex (เพดานปกติ) และ Loft เพดานสูงถึง 4.7 ม. ช่วยสร้างความรู้สึกโปร่งโล่งคล้ายบ้าน 2 ชั้น

โทนสีอบอุ่นดีไซน์ทันสมัย พร้อมบรรยากาศพื้นที่ส่วนกลาง เช่น สระว่ายน้ำ และมุมพักผ่อนที่ออกแบบรับวิวเมืองได้อย่างดี

ดีไซน์ที่เน้นความหลากหลายของห้อง รองรับชีวิตคนเมืองยุคใหม่

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (รูปห้องตัวอย่างสำหรับการโฆษณาเท่านั้น)

30 ตร.ม.

พื้นที่ส่วนกลาง (Facilities) ครบครัน สิ่งอำนวยความสะดวกที่โดดเด่น เช่น สระว่ายน้ำบนชั้นสูง (sky pool) มุมฟิตเนส และเลานจ์ที่รับวิวเมือง

มีฟังก์ชันหลัก เช่น ฟิตเนส, ห้องประชุม, Lounge, Community Garden, Sky Lounge, Function Room, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, CCTV และที่จอดรถ

มีห้องมัลติมีเดีย “Cloud Lounge” ตกแต่งทันสมัยพร้อมระบบเสียง-ภาพพรีเมียมสำหรับชมหนังหรือเล่นเกม