ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย, กรุงเทพ

พหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

฿300,000,000

บาท

ตร.วา

1 ไร่ 46

ตร.วา

auto-size-o

฿ 168,161

/ ตารางเมตร

530 ม (6 นาที) จาก N5 อารีย์

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 19 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500320305
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 1,784 ตร.ม. / 1 ไร่ 46 ตร.วา
auto-size-o
฿168,161 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย

ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย

เนื้อที่ 500 ตร.ว.
ราคา 300,000,000 บาท

ขายที่ดินย่านพหลโยธิน ทำเลศักยภาพสูง ภายในซอยพหลโยธิน 9 เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนพหลโยธิน ถนนพระราม 6 ใกล้ BTS อารีย์ และ BTS สะพานควาย รายล้อมด้วยคอนโดมิเนียม อาคารสำนักงาน คาเฟ่ ร้านอาหาร และแหล่งไลฟ์สไตล์ยอดนิยม
สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง
-BTS อารีย์
-Big C สะพานควาย
-ตลาด อ.ต.ก.
-สวนจตุจักร

#Landforsales #ขายที่ดิน #ที่ดินพหลโยธิน #พหลโยธิน9#อารีย์ #สะพานควาย #HomeOffice #ที่ดินกรุงเทพ #ลงทุนอสังหา #อสังหาริมทรัพย์ #ทำเลทอง

สนใจนัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Tel : 0***** (คุณชาญยุทธ)
LINE ID : @398kubxf
เว็บไซต์ : www.h*****

รหัสทรัพย์ : VL-0013961

**เพื่อความรวดเร็วในการสอบถามข้อมูล โปรดแจ้งรหัสทรัพย์กับเจ้าหน้าที่**
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย อยู่ที่ ฿300,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย อยู่ที่ ฿168,161 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดิน พหลโยธิน ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อารีย์ และสะพานควาย โดยประมาณคือ ฿ 885,368 / เดือน ต่อเดือน.