ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ อ.บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา

บางขนาก, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา

฿57,120,750

บาท

ตร.วา

63 ไร่ 1 งาน 87

ตร.วา

auto-size-o

฿ 563

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 9 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500296520
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 101,548 ตร.ม. / 63 ไร่ 1 งาน 87 ตร.วา
auto-size-o
฿562 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ

รหัสทรัพย์ CHA-1884
ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ อ.บางน้ำเปรี้ยว ฉะเชิงเทรา
ที่ตั้ง บางขนาก บางน้ำเปรี้ยว
เนื้อที่ 63 ไร่ 1 งาน 87.0 ตารางวา
========================
รายละเอียด
ผังเมืองสีส้มลายตามผังEECล่าสุด
หน้ากว้างติดถนนเส้น3481 231 เมตร X ยาว 409 เมตร
สาธารณูปโภค : ไฟฟ้า3เฟส*น้ำปะปา
ลักษณะที่ดิน : น้ำไม่ท่วม เหมาะปลูกบ้านสร้างที่อยู่อาศัย ทำโกดังบางประเภท

การเดินทางและสถานที่ใกล้เคียง
ใกล้ตลาดสดบางน้ำเปรี้ยว-6กม.
ใกล้สถานีรถไฟบางน้ำเปรี้ยว-4.2กม.
ใกล้โรงพยาบาลบางน้ำเปรี้ยว-9กม.

ขายราคาไร่ละ 900,000 บาท
ราคายกแปลง 57,120,750 บาท
เจ้าของออกค่าโอนค่าภาษีตามราคาประเมิน

โทร/Tel ศูนย์เก้าหก-หนึ่งหกหนึ่ง-ห้าหนึ่งเก้าเก้า
โทร/Tel o๙๖-๑๖๑๕๑๙๙
Line ID/ไอดีไลน์ : @richwellinter
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ อ.บางน้ำเปรี้ยว อยู่ที่ ฿57,120,750.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ อ.บางน้ำเปรี้ยว อยู่ที่ ฿562 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดินบางขนาก 63 ไร่ ติดถนนเส้น3481 ติดถนนเลียบทางรถไฟ อ.บางน้ำเปรี้ยว โดยประมาณคือ ฿ 168,576 / เดือน ต่อเดือน.