ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ, สมุทรปราการ
บางเสาธง, สมุทรปราการ
฿30,000,000
บาท2,992
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
฿ 10,027
/ ตารางเมตร (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายโรงงาน (ผังสีม่วง)ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ
•เนื้อที่ 400 ตร.วา
•พื้นที่ใช้สอย 2992 ตรม
•อาคารโรงงาน 3 ชั้น พร้อมโกดังชั้นเดียว
•ชั้นที่ 1 แบ่งเป็น ซักอบรีด ส่วนผลิตน้ำดื่มห้องน้ำและพื้นที่จอดรถ
•ชั้นที่ 2 แบ่งเป็น ห้องโถงห้องออฟฟิศสำนักงานห้องนอน และ ห้องน้ำ
•ชั้นที่ 3 แบ่งเป็น ห้องโถง ห้องพักคนงานจำนวน 15 ห้องและห้องน้ำ
•ผังสีม่วง (อ.1-8) ที่ดินประเภทอุตสาหกรรมและคลังสินค้า
สถานที่ใกล้เคียง
•โครงการนิคมอุตสาหกรรม บางพลี
•โครงการจัดสร
ขาย 30,000,000 ล้านบาท
ติดต่อ 0*****
Line*******
•เนื้อที่ 400 ตร.วา
•พื้นที่ใช้สอย 2992 ตรม
•อาคารโรงงาน 3 ชั้น พร้อมโกดังชั้นเดียว
•ผังสีม่วง (อ.1-8) ที่ดินประเภทอุตสาหกรรมและคลังสินค้า
สถานที่ใกล้เคียง
•โครงการนิคมอุตสาหกรรม บางพลี
•โครงการจัดสร
ขาย 30,000,000 ล้านบาท
ติดต่อ 0*****
Line*******
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿30,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿10,027 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ โดยประมาณคือ ฿ 88,536 / เดือน ต่อเดือน.
ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ ตั้งอยู่ที่ บางเสาธง, สมุทรปราการ บางเสาธง บางเสาธง สมุทรปราการ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต ขายโรงงาน ซอยไทยประกัน 1/7 ถนนเทพารักษ์ สมุทรปราการ คือ 2,992 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางเสาธง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้