คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก, ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿22,840,000
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
32
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 178,438
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก
ราคาเริ่มต้นขาย 22,840,000 บาท
คุณสมบัติเด่น:
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิตกว้างขวาง
- ขนาดห้อง 128 ตร.ม.
- ระเบียงกว้างขวาง
- วิวสนามกอล์ฟและสระว่ายน้ำบนดาดฟ้า
- กรรมสิทธิ์: ชาวต่างชาติ กรรมสิทธิ์ถาวรและสิทธิการเช่า
ราคาเริ่มต้นขาย 22,840,000 บาท
คุณสมบัติเด่น:
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิตกว้างขวาง
- ขนาดห้อง 128 ตร.ม.
- ระเบียงกว้างขวาง
- วิวสนามกอล์ฟและสระว่ายน้ำบนดาดฟ้า
- กรรมสิทธิ์: ชาวต่างชาติ กรรมสิทธิ์ถาวรและสิทธิการเช่า
สิ่งอำนวยความสะดวก
Cabinets
เครื่องดูดควันจากเตา
เครื่องปรับอากาศ
เครื่องล้างจาน
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก อยู่ที่ ฿22,840,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก อยู่ที่ ฿178,438 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก โดยประมาณคือ ฿ 67,406 / เดือน ต่อเดือน.
คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก ตั้งอยู่ที่ เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต เชิงทะเล ถลาง ภูเก็ต.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต คอนโดมิเนียมใหม่เอี่ยม ยูนิตกว้างขวาง เดินไปหาดบางเทา ภูเก็ตได้สะดวก คือ 128 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ เชิงทะเล
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ขายทาวน์เฮ้าส์