ถนน นวลจันทร์ ซ.6 10230, กรุงเทพ

นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

฿20,500,000

ต่อรองได้

ตร.วา

325

ตร.วา

auto-size-o

฿ 15,769

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 60149699
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 1,300 ตร.ม. / 325 ตร.วา
auto-size-o
฿15,769 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ที่ดิน ติดถนนใหญ่ ประเสริฐมนูญกิจ เรียบด่วน รามอินทรา

ที่ดินศักยภาพพร้อมพัฒนาโครงการหมู่บ้านมูลค่า 100 ล้าน

ที่ดิน นวลจันทร์ ห่างถนน ประเสริฐมนูกิจ 200 ม.
ขนาดพื้นที่ 325 ตร.ม.
ทำเลดี มีอนาคต อยู่ติดกับ โครงการหมู่บ้านหรู ของบริษัท มหาชน และ คอนโด ที่กำลังสร้าง (ติดกับโครงการหมู่บ้านของ AP บ้านเดี่ยวราคา 30-40ล.)

www.h*****

สิ่งที่ได้รับ
-ที่ดินพร้อมพัฒนา
-Conceptและแบบโครงการครบ
-แนวคิด Master Plan พร้อมต่อยอดเชิงธุรกิจ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ถนน นวลจันทร์ ซ.6 10230 อยู่ที่ ฿20,500,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ถนน นวลจันทร์ ซ.6 10230 อยู่ที่ ฿15,769 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ถนน นวลจันทร์ ซ.6 10230 โดยประมาณคือ ฿ 60,500 / เดือน ต่อเดือน.
ถนน นวลจันทร์ ซ.6 10230 ตั้งอยู่ที่ นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ นวลจันทร์ บึงกุ่ม กรุงเทพ.