ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687, เชียงใหม่
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿25,000 /เดือน
บาท4
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
110
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ไม่ไกลจากสนามบินเชียงใหม่
ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที
ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน
รหัสทรัพย์ : No.1H687
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น พื้นที่ 22 ตรว.
รายละเอียดบ้าน
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
สถานที่ใกล้เคียง
-สนามบินเชียงใหม่
-โลตัสหางดง
-มหาวิทยาลัยฟาร์อิสเทอร์น
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
-แอร์ 6 เครื่อง
-เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง
-เตียงนอน 2
-ตู้เสื้อผ้า 2
-โซฟารับแขก 1
-โต๊ะทานข้าว 1
-ทีวี 1 เครื่อง
-ตู้เย็น 1 เครื่อง
-ไมโครเวฟ 1 เครื่อง
-เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
เงื่อนไขการเช่า
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
มัดจำ 2 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
รวมชำระ 3 เดือน เข้าอยู่ได้ทันที
ติดต่อสอบถาม / นัดชมบ้าน
อิง : 0*****
บี : 0*****
กัน : 0*****
Line*******
ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน
รหัสทรัพย์ : No.1H687
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น พื้นที่ 22 ตรว.
รายละเอียดบ้าน
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
สถานที่ใกล้เคียง
-สนามบินเชียงใหม่
-โลตัสหางดง
-มหาวิทยาลัยฟาร์อิสเทอร์น
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
-แอร์ 6 เครื่อง
-เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง
-เตียงนอน 2
-ตู้เสื้อผ้า 2
-โซฟารับแขก 1
-โต๊ะทานข้าว 1
-ทีวี 1 เครื่อง
-ตู้เย็น 1 เครื่อง
-ไมโครเวฟ 1 เครื่อง
-เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
เงื่อนไขการเช่า
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
มัดจำ 2 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
รวมชำระ 3 เดือน เข้าอยู่ได้ทันที
ติดต่อสอบถาม / นัดชมบ้าน
อิง : 0*****
บี : 0*****
กัน : 0*****
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687 มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 4 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687 อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687 อยู่ที่ ฿227.27 / ตารางเมตร.
ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687 ตั้งอยูู่ที่ ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ป่าแดด เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า – ใกล้ เซ็นทรัลแอร์พอร์ต เพียง 5 นาที ค่าเช่า 25,000 บาท / เดือน No.1H687 อยู่ที่ 110 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ป่าแดด
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์