ที่ดินบางคูวัด ปทุมธานี, ปทุมธานี

บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

฿2,600,000

ตร.วา

399

ตร.วา

auto-size-o

฿ 1,629

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500304074
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 1,596 ตร.ม. / 399 ตร.วา
auto-size-o
฿1,629 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 3 งาน 99 ตร.วา บางคูวัด ปทุมธานี

ที่ดิน : บางคูวัด ปทุมธานี
ที่ตั้ง : ถ.ราชพฤกษ์ ต.บางคูวัด อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี
รหัสทรัพย์ : T-140180

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 3 งาน 99.0 ตารางวา

รายละเอียดเพิ่มเติม : พื้นที่สีแดง ที่ดินเปล่าแปลงสวย โฉนดครุฑแดง
ซอยหมู่บ้านนวนาสิริพาร์ควิวล์ ใจกลางแหล่งชุมชนเดินทางสะดวก

ราคา : 2,600,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 4*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ณัฏฐ์ (รหัสตัวแทน 4344)
Line ID : 0*****
Tel : 0***** ต๋อง (รหัสตัวแทน 4344-1)
Line ID : 0*****

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินบางคูวัด ปทุมธานี อยู่ที่ ฿2,600,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินบางคูวัด ปทุมธานี อยู่ที่ ฿1,629 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินบางคูวัด ปทุมธานี โดยประมาณคือ ฿ 7,673 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินบางคูวัด ปทุมธานี ตั้งอยู่ที่ บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี บางคูวัด เมืองปทุมธานี ปทุมธานี.