ที่ดินบางเขน กรุงเทพมหานคร, กรุงเทพ

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

฿6,970,000

ตร.วา

170

ตร.วา

auto-size-o

฿ 10,250

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 10 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500297825
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 680 ตร.ม. / 170 ตร.วา
auto-size-o
฿10,250 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 1 งาน 70 ตร.วา บางเขน กรุงเทพมหานคร

ที่ดิน : บางเขน กรุงเทพมหานคร
ที่ตั้ง : ถนน สุขาภิบาล 5 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร
รหัสทรัพย์ : T-140044

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 1 งาน 70.0 ตารางวา
กว้าง : 16.00 เมตร ลึก : 46.00 เมตร
ทิศ : เหนือ

รายละเอียดเพิ่มเติม :
ที่ดินถมแล้ว ทำเลทองใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู เพียง 3 กม.
ด้านหน้าด้านหลังติดถนนคอนกรีต กว้าง 6 เมตร เข้าออกสะดวก

การเดินทางสะดวกเชื่อมต่อซอยวัชรพล, ถนนสุขาภิบาล 5
ถนนเทพรักษ์ ซอยรามอินทรา 5, 19, 21, 23, 39, ซอยพหลโยธิน 48

สถานที่ใกล้เคียง
- สถานีรถไฟฟ้าสายสีชมพู เพียง 3 กม.
- ตลาดสด กม.4
- ตลาดสดถนอมมิตร
- ตลาดนัดเลียบด่วน
- แฟชั่นไอส์แลนด์
- เซ็นทรัลรามอินทรา
- เซ็นทรัลอีสต์วิลล์
- สนามกีฬารามอินทรา
- วัดศิริพงษ์ธรรมนิมิต

ราคา : 6,970,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 6*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** บอส (รหัสตัวแทน 7647)
Line ID : bossy237
Tel : 0***** แหม่ม (รหัสตัวแทน 7647-1)
Line ID : mampiayia

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินบางเขน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿6,970,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินบางเขน กรุงเทพมหานคร อยู่ที่ ฿10,250 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินบางเขน กรุงเทพมหานคร โดยประมาณคือ ฿ 20,570 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินบางเขน กรุงเทพมหานคร ตั้งอยู่ที่ ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ ท่าแร้ง บางเขน กรุงเทพ.