ที่ดินบ้านไผ่ ขอนแก่น, ขอนแก่น

บ้านไผ่, บ้านไผ่, ขอนแก่น

฿15,600,000

ตร.วา

26 ไร่ 1 งาน 18

ตร.วา

auto-size-o

฿ 371

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 7 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500290441
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 42,072 ตร.ม. / 26 ไร่ 1 งาน 18 ตร.วา
auto-size-o
฿371 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 26 ไร่ 1 งาน 18 ตร.วา บ้านไผ่ ขอนแก่น

ที่ดิน : บ้านไผ่ ขอนแก่น
ที่ตั้ง : ต.บ้านไผ่ อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น
รหัสทรัพย์ : T-139918

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 26 ไร่ 1 งาน 18.0 ตารางวา
กว้าง : 220.00 เมตร ลึก : 232.00 เมตร
ทิศ : เหนือ

รายละเอียดเพิ่มเติม : จุดเด่นของที่ดิน
• แปลงใหญ่ ผืนสวย รูปทรงดี ใช้งานได้หลากหลาย
• บรรยากาศดี เงียบสงบ เป็นธรรมชาติ แต่ยังใกล้ชุมชน
• ถนนเข้า-ออกสะดวก รองรับทั้งอยู่อาศัยและธุรกิจ
• ห่างถนนมิตรภาพเพียง 400 เมตร

สถานที่ใกล้เคียง
• อำเภอบ้านไผ่ เพียง 10 นาที
• โรงพยาบาลอำเภอบ้านไผ่ เพียง 10 นาที
• บิ๊กซี / แม็คโคร / โลตัส เพียง 15 นาที
• ตัวจังหวัดขอนแก่น ประมาณ 33 กิโลเมตร

เหมาะสำหรับ
ทำเกษตรสวนผสม / เกษตรเชิงท่องเที่ยว
สร้างบ้านพัก บ้านสวน หรืออยู่อาศัยจริง
ทำรีสอร์ท / โฮมสเตย์ บรรยากาศธรรมชาติ
ทำโกดังสินค้า / คลังเก็บของ
ศูนย์กระจายสินค้า (Logistics)
ซื้อเก็บลงทุนระยะยาว มูลค่าเพิ่มในอนาคต

ราคา : 15,600,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,102. 7*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** อัคร (รหัสตัวแทน 7191)
Line ID : Yaak87

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินบ้านไผ่ ขอนแก่น อยู่ที่ ฿15,600,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินบ้านไผ่ ขอนแก่น อยู่ที่ ฿371 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินบ้านไผ่ ขอนแก่น โดยประมาณคือ ฿ 46,039 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินบ้านไผ่ ขอนแก่น ตั้งอยู่ที่ บ้านไผ่, บ้านไผ่, ขอนแก่น บ้านไผ่ บ้านไผ่ ขอนแก่น.