ที่ดินแปลงใหญ่ ใกล้ท่าเรือบางปะกงและถ.สุขุมวิท3, ฉะเชิงเทรา

บางปะกง, ฉะเชิงเทรา

฿5,500 /เดือน

ต่อรองได้

ตร.วา

4 ไร่ 3 งาน 75

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11853428
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 7,900 ตร.ม. / 4 ไร่ 3 งาน 75 ตร.วา
auto-size-o
฿0.70 / ตารางเมตร (ที่ดิน)
calendar-days-o
เช่าระยะยาว

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ แบ่งเช่าได้ บางปะกง

5,500 บาท/ไร่-เดือน
แบ่งเช่าได้ คุยราคากันได้

พื้นที่ :
ทั้งหมด 4 ไร่ 3 งาน 75 ตร.วา

โลเคชัน:
GX5H+6QR ตำบล บางปะกง อำเภอบางปะกง ฉะเชิงเทรา

สถานที่ข้างเคียง :
- ใกล้ถนนสุขุมวิท 3
- เดินทาง 5 นาทีถึงท่าเรือบางปะกง
- มีคลังสินค้าและนิคมอุตสาหกรรมโดยรอบ

เงื่อนไขการเช่า:
- สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี

ติดต่อ :
ศูนย์แปดเก้า-สองห้าสาม-ศูนย์ศูนย์ศูนย์หก (เบอร์โทร/แอดไลน์)
TJศูนย์แปดเก้าสองห้าสามศูนย์ศูนย์ศูนย์หก (ไอดีไลน์-อุ้ม)
MatchaWechat (วีแชท)

#ที่ดินบางปะกง #ที่ดินฉะเชิงเทรา #ที่ดินให้เช่าบางปะกง #ที่ดินให้เช่าฉะเชิงเทรา #เช่าที่ดินบางปะกง #เช่าที่ดินฉะเชิงเทรา#ที่ดินเปล่าบางปะกง #ที่ดินเปล่าฉะเชิงเทรา #ที่ดินเปล่าให้เช่าบางปะกง #ที่ดินเปล่าให้เช่าฉะเชิงเทรา#เช่าที่ดินเปล่าบางปะกง #เช่าที่ดินเปล่าฉะเชิงเทรา
#ที่ดินใกล้ท่าเรือบางปะกง #ที่ดินบางปะกงติดถนน #ที่ดินบางปะกงผืนใหญ่ #ที่ดินฉะเชิงเทราผืนใหญ่ #ที่ดินผืนใหญ่บางปะกง #ที่ดินผืนใหญ่ฉะเชิงเทรา
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ที่ดินแปลงใหญ่ ใกล้ท่าเรือบางปะกงและถ.สุขุมวิท3 มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ที่ดินแปลงใหญ่ ใกล้ท่าเรือบางปะกงและถ.สุขุมวิท3 อยู่ที่ ฿5,500 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ที่ดินแปลงใหญ่ ใกล้ท่าเรือบางปะกงและถ.สุขุมวิท3 อยู่ที่ ฿0.70 / ตารางเมตร.
ที่ดินแปลงใหญ่ ใกล้ท่าเรือบางปะกงและถ.สุขุมวิท3 ตั้งอยูู่ที่ บางปะกง, ฉะเชิงเทรา บางปะกง บางปะกง ฉะเชิงเทรา.