นิว คอร์ คูคต สเตชัน : Nue Core Khu Khot Station, ปทุมธานี

คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

฿2,300,000

บาท

ห้องนอน

1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

1

ห้องน้ำ

ตร.ม.

26.49

ตร.ม.

auto-size-o

฿ 86,825

/ ตารางเมตร

610 ม (7 นาที) จาก N24 คูคต

document-with-lines-o
สร้างเสร็จเมื่อ ธ.ค. 2567
calendar-days-o
ขายขาด
calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500304866

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายคอนโด 1 Bedroom NUE Core Khu Khot Station ติด BTS คูคต

ขายคอนโด NUE Core Khu Khot Station ติด BTS คูคต เพียง 50 เมตร ห้องสวย พร้อมอยู่ เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า

ราคาเพียง 2.3 ล้านบาท

ขนาด 24.66 ตร.ม.
ชั้น 7 ตึก F
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
วิวสวนและสระว่ายน้ำ ทิศใต้ ลมดี บรรยากาศน่าอยู่
เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

ทำเลดีมาก ติดถนนลำลูกกา ใกล้ BTS คูคต เพียง 50 เมตร เดินทางสะดวกทั้งรถไฟฟ้าและรถยนต์

จุดเด่นสำหรับนักลงทุน
• ปล่อยเช่าง่าย
• ทำเลศักยภาพสูง
• ใกล้แหล่งงาน ห้าง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

สนใจนัดดูห้อง / สอบถามเพิ่มเติม
0*****
0*****
Line******* ssets
Facebook: Pornkawin Assets
เว็บไซต์: Pornkawinassets
บริษัท พรกวินแอสเซท จำกัด ยินดีให้คำปรึกษาและบริการคุณค่ะ
สิ่งอำนวยความสะดวก
asterisk-o

เครื่องทำครัว

asterisk-o

ตู้เย็น

asterisk-o

เตาอบ/ไมโครเวฟ

television-2-o

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)