นิว คอร์ คูคต สเตชัน : Nue Core Khu Khot Station, ปทุมธานี
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,790,000
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
46.36
ตร.ม.
฿ 81,752
/ ตารางเมตร
610 ม (7 นาที) จาก N24 คูคต

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโด นิว คอร์ 2 นอน 2 น้ำ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่
ขายด่วน! ห้องสวยมาก NUE Core Khukhot Station ติด BTS คูคต
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดใหญ่ 46 ตร.ม.
ใหม่กริบ พร้อมอยู่ ตึก D ชั้น2
ราคาดีที่สุด คุ้มที่สุดเพียง 3.79 ล้านบาท เท่านั้น!
ห้องวิวสวน ร่มรื่น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว
พร้อมสิทธิจอดรถถึง 2 คัน หายากมากในคอนโดติด BTS
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
จัดเต็ม!
เตียง 6 ฟุต
โซฟาหนานุ่มปรับไฟฟ้า
Android TV
เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน
เครื่องทำน้ำอุ่น
กระจกกั้นอาบน้ำบานสวิง
ม่านกัน UV กันแสง 100% + ม่านโปร่ง
มุ้งจีบทุกบาน
ทำเลศักยภาพสูง ติด BTS คูคต เดินทางสะดวกเหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง และลงทุนปล่อยเช่า
ห้องสวยแบบนี้ ราคาแบบนี้ มีไม่บ่อยนัดดูห้องก่อนได้ค่ะ
สนใจสอบถาม / นัดชมห้อง
0*****
0*****
Line******* ssets
Facebook: Pornkawin Assets
เว็บไซต์: Pornkawinassets
บริษัท พรกวินแอสเซท จำกัด ยินดีให้คำปรึกษาและบริการคุณค่ะ
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดใหญ่ 46 ตร.ม.
ใหม่กริบ พร้อมอยู่ ตึก D ชั้น2
ราคาดีที่สุด คุ้มที่สุดเพียง 3.79 ล้านบาท เท่านั้น!
ห้องวิวสวน ร่มรื่น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว
พร้อมสิทธิจอดรถถึง 2 คัน หายากมากในคอนโดติด BTS
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
จัดเต็ม!
เตียง 6 ฟุต
โซฟาหนานุ่มปรับไฟฟ้า
Android TV
เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน
เครื่องทำน้ำอุ่น
กระจกกั้นอาบน้ำบานสวิง
ม่านกัน UV กันแสง 100% + ม่านโปร่ง
มุ้งจีบทุกบาน
ห้องสวยแบบนี้ ราคาแบบนี้ มีไม่บ่อยนัดดูห้องก่อนได้ค่ะ
สนใจสอบถาม / นัดชมห้อง
0*****
0*****
Line******* ssets