บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า, นนทบุรี
ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
฿3,190,000
บาท3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
40
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 19,938
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
บุรีรมย์ วงแหวนฯ - ปิ่นเกล้า (ซอยวัดพระเงิน) ทำเลดีพร้อมอยู่
บ้านแฝด 2 ชั้น บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า (ซอยวัดพระเงิน) ทำเลดีพร้อมอยู่
* พื้นที่ 40.8 ตร.ว. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ต่อเติมครบทั้งโรงจอดรถและครัวปิด มีพื้นที่ใช้สอยรอบตัวบ้าน
* บ้านสวยทำเลดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบครันในโครงการ ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก ใกล้พลัสมอล์บางใหญ่ และ รถไฟฟ้าสายสีม่วง (สถานีตลาดบางใหญ่)
———————————————
ทำเลที่ตั้งโครงการ : rebrand.ly/donp097
ราคา : 3,190,000 บาท
พื้นที่ : 40.8 ตร.ว.
พื้นที่ใช้สอย : 160 ตร.ม.
บ้านหันหน้า : ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ
รายละเอียด :
– ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
– ต่อเติมครบทั้งโรงจอดรถและครัวปิด
– จอดรถได้ 1 คัน
– มีสโมสร ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สวนสาธารณะในโครงการ
* สิ่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้งห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อาทิพลัสมอล์บางใหญ่, Lotus บางใหญ่, ตลาดวัดพระเงิน, รร.เทพศิรินทร์ นนทบุรี, บางใหญ่ไนท์พลาซ่า, รพ.บางใหญ่ ฯลฯ
———————————————
สนใจนัดชมบ้าน ดูทำเล ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม
– คุณปุญ : 0*****
แอดไลน์ที่นี่ : www.h*****
แอดไลน์ติดตามข่าวสารข้อมูลทรัพย์ใหม่ๆได้ที่ @ntbhome (มี @ด้วย)
———————————————
ฝากกดติดตามเพจ บ้านมือสองนนทบุรี สภาพดี บ้านราคาดี และบ้านรีโนเวท กรุงเทพ และ ปริมณฑล ด้วยนะคะ มีบ้านใหม่เข้ามาทุกอาทิตย์นะคะ www.h*****
หากไม่เห็นปุ่ม Like กด Follow ได้เลยนะคะ
ฝากกดติดตามกลุ่ม ขายบ้านมือสอง www.h***** สามารถเข้าร่วมกลุ่มเพื่อประกาศ-ขาย โพสต์ฟรี หาบ้านมือสอง บ้านรีโนเวทที่ตรงใจได้เลยค่ะ
———————————————
บ้านนนทบุรี บริการฝากซื้อ-ขาย บ้าน คอนโดมือสองทำเลนนทบุรี และใกล้เคียง
website : www.h*****
Link รวมบ้านราคาไม่เกิน 4 ล้านบาท
www.h*****
———————————————
ทำเลที่ตั้งโครงการ : rebrand.ly/donp097
ราคา : 3,190,000 บาท
พื้นที่ : 40.8 ตร.ว.
พื้นที่ใช้สอย : 160 ตร.ม.
บ้านหันหน้า : ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ
รายละเอียด :
– ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
– ต่อเติมครบทั้งโรงจอดรถและครัวปิด
– จอดรถได้ 1 คัน
– มีสโมสร ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สวนสาธารณะในโครงการ
———————————————
สนใจนัดชมบ้าน ดูทำเล ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม
– คุณปุญ : 0*****
website : www.h*****
Link รวมบ้านราคาไม่เกิน 4 ล้านบาท
www.h*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า อยู่ที่ ฿3,190,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า อยู่ที่ ฿19,938 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า โดยประมาณคือ ฿ 9,414 / เดือน ต่อเดือน.
บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า ตั้งอยู่ที่ ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี ปลายบาง บางกรวย นนทบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต บุรีรมย์ วงแหวนฯ – ปิ่นเกล้า คือ 160 ตร.ม..