บ้านปีกไม้ขายที่ดินเปล่า 45 ตร.ว. โครงการบ้านปีกไม้ ตำบลบ้านใหม่ อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี, นนทบุรี

บ้านใหม่, บางใหญ่, นนทบุรี

฿1,125,000

บาท

ตร.วา

45

ตร.วา

auto-size-o

฿ 6,250

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500316826
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 180 ตร.ม. / 45 ตร.วา
auto-size-o
฿6,250 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินเปล่า 45 ตร.ว. โครงการบ้านปีกไม้ ตำบลบ้านใหม่ อำเภอบางใหญ่

ลักษณะเด่น :
- เป็นทำเลดีล้อมรอบไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก และการเดินทางสะดวกสบาย

จุดเด่นโครงการ :
- เหมาะสำหรับสร้างบ้านในสภาพแวดล้อมจัดสรร

Listing no. 96324
รายละเอียดทรัพย์ Property Detail :
- ที่ดินเปล่า 45 ตร.ว. โครงการบ้านปีกไม้ ตำบลบ้านใหม่ อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี
- ระบบสาธารณูปโภค
1. ไฟฟ้า
2.ประปา
3.ถนนภายในโครงการเป็นถนนคอนกรีตเสริมเหล็กมาตรฐาน
- ด้านหน้าหันไปทางทิศ

โครงการและสิ่งอำนวยความสะดวก Project and Facilities :
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย (รปภ)
- ติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV 24 ชั่วโมง
- พื้นที่ส่วนกลาง
- สนามเด็กเล่น

สถานที่ใกล้เคียง Location:
- เซ็นทรัล เวสเกต
- อีเกีย บางใหญ่
- ไทวัสดุ
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์รัตนาธิเบศร์
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์อินเตอร์รัตนาธิเบศร์

ทำเลและการเดินทาง Travel :
- ที่ตั้งโครงการสามารถเชื่อมต่อถนนสายหลักได้หลายเส้นทาง เช่น ถนนกาญจนาภิเษกและถนนวัดลาดปลาดุก
- ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบางไผ่
- การเดินทางสะดวกสบาย

ตำแหน่งที่ตั้ง : โครงการบ้านปีกไม้ ตำบลบ้านใหม่ อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี
*** ราคา 1,125,000 บาท ***

ติดต่อ Estate Corner Corporation
โทร. 0*****
Line Id******* statecorner
E-mail e*****@*****
Estate Corner Corporation รับฝาก ซื้อ-ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณายินดีจัดหาสินเชื่อให้ฟรี
www.E*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ