บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7, ชลบุรี

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

฿2,350,000

บาท

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

40

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

auto-size-o

฿ 14,688

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500314499
ruler-o
พื้นที่ชั้น 160 ตร.ม.

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดทรัพย์
ประเภททรัพย์: บ้านเดี่ยว 1 ชั้น
ที่ตั้ง: ตำบลห้วยใหญ่ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
เนื้อที่: 40.1 ตารางวา
ทิศหน้าบ้าน: ทิศใต้

ฟังก์ชันภายใน
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่น
1 ห้องครัว
ที่จอดรถ 2 คัน
เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง

ราคาขาย 2,350,000 บาท

ติดต่อสอบถาม / นัดหมายเข้าชมทรัพย์
โทรศัพท์: 0***** (คุณมิรา)
Office: 0*****
Website: www.h*****
Line******* srealty

การตกแต่งและสภาพบ้าน
บ้านเปล่าสภาพพร้อมอยู่ พื้นที่ใช้สอยลงตัว ติดตั้งมุ้งลวด
พื้นปูกระเบื้อง ฝ้าฉาบเรียบ มีฝ้าหลุมบางส่วน
ต่อเติมเคาน์เตอร์ครัวเรียบร้อย ใช้งานได้ทันที

จุดเด่นของทรัพย์
บ้านชั้นเดียว เหมาะสำหรับอยู่อาศัยจริงหรือบ้านพักตากอากาศ
ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ รองรับทั้งอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่าระยะสั้น
ราคาจับต้องได้ เมื่อเทียบกับทำเลพัทยาโซนห้วยใหญ่
อยู่ในโซนที่มีพูลวิลล่าและบ้านพักจำนวนมาก สามารถต่อยอดทำบ้านปล่อยเช่ารายวันได้

ศักยภาพของทำเล
ทำเลห้วยใหญ่เป็นโซนขยายของพัทยา มีการเติบโตต่อเนื่อง
รายล้อมด้วยโครงการพูลวิลล่า รีสอร์ท และบ้านพักตากอากาศ
ใกล้แหล่งท่องเที่ยวและชายหาด เดินทางเข้าเมืองพัทยาได้สะดวก
เหมาะทั้งอยู่อาศัยระยะยาวและลงทุนปล่อยเช่า

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
ใกล้ Ocean Marina Yacht Club
ใกล้ Phoenix Gold Golf and Country Club
ใกล้ ตลาดจีนชากแง้ว
ใกล้ วัดห้วยใหญ่
ใกล้โรงเรียนบ้านนอกและชุมชนโดยรอบ
เดินทางไปชายหาดจอมเทียนและหาดบ้านอำเภอได้สะดวก

การเดินทาง
เชื่อมต่อ ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7
ใกล้ ถนนสุขุมวิท
เดินทางเข้าเมืองพัทยา และเชื่อมต่อกรุงเทพได้สะดวก

HomePlus Realty Estate ที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ
ดูแลครบทุกขั้นตอน ตั้งแต่วิเคราะห์ราคา วางกลยุทธ์การตลาด ยื่นสินเชื่อ จนถึงโอนกรรมสิทธิ์อย่างมั่นใจ
สิ่งอำนวยความสะดวก
aircon-o

เครื่องปรับอากาศ

ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7 อยู่ที่ ฿2,350,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7 อยู่ที่ ฿14,688 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7 โดยประมาณคือ ฿ 6,935 / เดือน ต่อเดือน.
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7 ตั้งอยู่ที่ ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พัทยา ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 7 คือ 160 ตร.ม..