หอพักพระประแดง สมุทรปราการ, สมุทรปราการ
บางพึ่ง, พระประแดง, สมุทรปราการ
฿5,900,000
บาท100
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
฿ 59,000
/ ตารางเมตร (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายหอพัก 4 ชั้น ซอยสุขสวัสดิ์ 39 ถนนสุขสวัสดิ์ พระประแดง สมุทรปราการ
หอพัก : พระประแดง สมุทรปราการ
ที่ตั้ง : ถนน สุขสวัสดิ์ ต.บางพึ่ง อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
รหัสทรัพย์ : T-140918
ประเภท : อพาร์ทเม้นท์
สูง : 4 ชั้น
เนื้อที่ : 40.0 ตารางวา
จอดรถได้ : 6 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องกว้าง 3 คูณ 5 เมตร
มีทั้งหมด 18 ห้อง
ชั้นล่าง 3ห้อง ชั้นที่ 2 มี 5 ห้อง ชั้นที่ 3 มี 5 ห้อง ชั้นที่ 4 มี 5 ห้อง
ค่าเช่าห้องละ 1***** ค่าไฟยูนิตละ 6 บาท ค่าน้ำ 14 บาท
รวมรายรับตกเดือนละ 30,000 บา
เดินถึงถนนสุขสวัสดิ์ไม่เกิน 10 เมตร
ใกล้ถนนใหญ่สุขสวัสดิ์ บิ๊กซีพระประแดง
ไปโรงพยาบาล บิ๊กซีพระประแดง โรงเรียนสุขสวัสดิ์ โรงเรียนราชประชา
ราคา : 5,900,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 5*****
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** เล็ก (รหัสตัวแทน 6962)
Line ID : virasuda5751
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
รหัสทรัพย์ : T-140918
ประเภท : อพาร์ทเม้นท์
สูง : 4 ชั้น
เนื้อที่ : 40.0 ตารางวา
จอดรถได้ : 6 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องกว้าง 3 คูณ 5 เมตร
มีทั้งหมด 18 ห้อง
ค่าเช่าห้องละ 1***** ค่าไฟยูนิตละ 6 บาท ค่าน้ำ 14 บาท
รวมรายรับตกเดือนละ 30,000 บา
เดินถึงถนนสุขสวัสดิ์ไม่เกิน 10 เมตร
ใกล้ถนนใหญ่สุขสวัสดิ์ บิ๊กซีพระประแดง
ราคา : 5,900,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 5*****
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** เล็ก (รหัสตัวแทน 6962)
Line ID : virasuda5751
Callcenter : 0*****
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต หอพักพระประแดง สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿5,900,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ หอพักพระประแดง สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿59,000 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต หอพักพระประแดง สมุทรปราการ โดยประมาณคือ ฿ 17,412 / เดือน ต่อเดือน.
หอพักพระประแดง สมุทรปราการ ตั้งอยู่ที่ บางพึ่ง, พระประแดง, สมุทรปราการ บางพึ่ง พระประแดง สมุทรปราการ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต หอพักพระประแดง สมุทรปราการ คือ 100 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางพึ่ง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้