อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit., กรุงเทพ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿200,000 /เดือน
บาท560
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
0***** (คุณโต๊ะ) 10.00 - 20.00 น. (ภาษาอังกฤษ)
หรือทักแชททาง Line official ID : @overcloud (มี @ ด้วยนะคะ)
หาพื้นที่เพิ่มเติม :) โปรดอย่าลังเลที่จะให้เราช่วยคุณ
รายละเอียดทรัพย์สิน
✦ อาคาร 5 ชั้น ให้เช่า ทองหล่อ
✦ พื้นที่ใช้สอยรวม 560 ตรม
✦ ชั้น 1 และชั้น 2 ชั้นละ 40 ตรม
✦ ชั้น 3,4และ5 ชั้นละ 160 ตรม
✦ ชั้น 1 ส่วน Reception (40 ตรม)
✦ ชั้น 2 คือโถงโล่ง (40 ตรม)
✦ ชั้น 3 โถงโล่ง มี 1 ห้องน้ำ (160 ตรม)
✦ ชั้น 4 ห้องโถงโล่ง มี 1 ห้องน้ำ (160 ตรม)
✦ ชั้น 5 ตกแต่ง เป็นผับ มีห้องน้ำชาย 1 ห้องน้ำหญิง 2 (160 ตรม)
✦ มีลิฟท์ 1 ตัว บรรทุก ได้ 4 คน
✦ Rental at 200K per month / Floor
✦ Condition : 3 month deposit + 1 month advance
✦ At lease 3 year contract
0***** (คุณโต๊ะ) 10.00 - 20.00 น. (ภาษาอังกฤษ)
หรือทักแชททาง Line official ID : @overcloud (มี @ ด้วยนะคะ)
หาพื้นที่เพิ่มเติม :) โปรดอย่าลังเลที่จะให้เราช่วยคุณ
รายละเอียดทรัพย์สิน
✦ อาคาร 5 ชั้น ให้เช่า ทองหล่อ
✦ พื้นที่ใช้สอยรวม 560 ตรม
✦ ชั้น 1 และชั้น 2 ชั้นละ 40 ตรม
✦ ชั้น 3,4และ5 ชั้นละ 160 ตรม
✦ ชั้น 1 ส่วน Reception (40 ตรม)
✦ ชั้น 2 คือโถงโล่ง (40 ตรม)
✦ ชั้น 3 โถงโล่ง มี 1 ห้องน้ำ (160 ตรม)
✦ ชั้น 4 ห้องโถงโล่ง มี 1 ห้องน้ำ (160 ตรม)
✦ มีลิฟท์ 1 ตัว บรรทุก ได้ 4 คน
✦ Rental at 200K per month / Floor
✦ Condition : 3 month deposit + 1 month advance
✦ At lease 3 year contract
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit อยู่ที่ ฿200,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit อยู่ที่ ฿357.14 / ตารางเมตร.
อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit ตั้งอยูู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต อาคารให้เช่า ทองหล่อ สุขุมวิท : Buildings for rent in Thonglor, Sukhumvit อยู่ที่ 560 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองตันเหนือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าตึกแถว-อาคารพาณิชย์