อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ, เชียงใหม่
ทรายคำ, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿25,000 /เดือน
3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
126
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าบ้านโครงการ Arte Urban Suthep ทาวน์เฮ้าส์โครงการใหม่ -RW007946
RW007946
ให้เช่าบ้านโครงการ Arte Urban Suthep ทาวน์เฮ้าส์โครงการใหม่ สงบ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เดินทางสะดวก
โลเคชัน : สุเทพ เชียงใหม่
ขนาดที่ดิน : 22 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย : 126 ตรม.
จำนวนชั้น : 2 ชั้น
ประเภทบ้าน : 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ : 2
ราคาเช่า : 25,000/ เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
สถานที่ใกล้เคียง
- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
- นิมมาน
- เมย่า
- โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่
สนใจติดต่อ Line******* sset(มี @ ด้วยนะคะ)
www.h*****
.
K.ดา 0*****
K.เอ็ม 0*****
*มีบ้านเดี่ยวและคอนโดปล่อยให้เช่าและขายสนใจติดต่อได้ค่ะ
โลเคชัน : สุเทพ เชียงใหม่
ขนาดที่ดิน : 22 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย : 126 ตรม.
จำนวนชั้น : 2 ชั้น
ประเภทบ้าน : 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ : 2
ราคาเช่า : 25,000/ เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
สถานที่ใกล้เคียง
- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
- นิมมาน
- เมย่า
- โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่
สนใจติดต่อ Line******* sset(มี @ ด้วยนะคะ)
www.h*****
.
K.ดา 0*****
K.เอ็ม 0*****
*มีบ้านเดี่ยวและคอนโดปล่อยให้เช่าและขายสนใจติดต่อได้ค่ะ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ อยู่ที่ ฿25,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ อยู่ที่ ฿198.41 / ตารางเมตร.
อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ ตั้งอยูู่ที่ ทรายคำ, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ สุเทพ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต อาร์ท เออเบิร์น สุเทพ อยู่ที่ 126 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ สุเทพ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์