เทียนทอง คอนโด, ชลบุรี
145 หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
฿1,400,000
บาทสตูดิโอ
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
30
ตร.ม.
฿ 46,667
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ไทยทอง คอนโด
ไทยทอง คอนโด
ทำเล: ซอย 7 ริมหาด
ราคา: 1,400,000 บาท
ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50
รายละเอียดทรัพย์: สตูดิโอ
1 ห้องนอน
30.00 ตร.ม.
ชั้น 4
วิวเมือง
ชื่อต่างชาติ
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50
รหัสอ้างอิง: Pom5060555\12\05\26
ทำเล: ซอย 7 ริมหาด
ราคา: 1,400,000 บาท
ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50
รายละเอียดทรัพย์: สตูดิโอ
1 ห้องนอน
30.00 ตร.ม.
ชั้น 4
วิวเมือง
ชื่อต่างชาติ
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50
รหัสอ้างอิง: Pom5060555\12\05\26
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
เทียนทอง คอนโด, ชลบุรี

โครงการเทียนทอง คอนโด จอมเทียน [Thiantong Condo in Jomtien] ตั้งอยู่ที่ 145 ถนนหาดจอมเทียน ซอยจอมเทียน 7 ตำบล/แขวง หนองปรือ อำเภอ/เขตบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20260 ตัวอาคารสูง 16 ชั้น จำนวน 305 ยูนิต สร้างแล้วเสร็จเมื่อปี 2534 ราคาเริ่มต้นที่ 1.6ล้านบาท สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการเทียนทอง คอนโด จอมเทียนมีพิ้นที่พักผ่อน,สระว่ายน้ำ,เคเบิลทีวี,รปภ. 24 ชั่วโมง, และ ที่จอดรถ โครงการเทียนทอง คอนโด จอมเทียนใกล้เคียงกับ หาดจอมเที่ยน,,ห่างจากชายหาด - 200 เมตร รูปแบบห้อง Studio และ 1-2 ห้องนอน
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต เทียนทอง คอนโด อยู่ที่ ฿1,400,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ เทียนทอง คอนโด อยู่ที่ ฿46,667 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต เทียนทอง คอนโด โดยประมาณคือ ฿ 4,131 / เดือน ต่อเดือน.
เทียนทอง คอนโด ตั้งอยู่ที่ 145 หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต เทียนทอง คอนโด คือ 30 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ หนองปรือ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้