โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726), ปราจีนบุรี

กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี

฿953,085 /เดือน

บาท

ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

6,573

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500314258
ruler-o
พื้นที่ชั้น 6,573 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 6,572 ตร.ม. / 4 ไร่ 43 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726)

รายละเอียด
- ขนาด 6,573 ตรม.
- มีออฟฟิศ พร้อมติดตั้งเครื่องปรับอากาศ และห้องน้ำ
- เพดานสูง 8-10 เมตร
- ค่าไฟ 8 บาท ต่อหน่วย (ไม่รวม vat)
- ค่าน้ำ 20 บาท ต่อหน่วย (ไม่รวม vat)
- หลังคามีช่องโปร่งแสง เพื่อช่วยประหยัดพลังงานในเวลากลางวัน
- มีตาข่ายป้องกันนก
- คลังสินค้าแบบพื้นยกมี Dock leveler ช่องสำหรับโหลดสินค้า
- มีประตูโหลดสินค้าหลายจุดเพียงพอต่อการทำเป็นศูนย์กระจายสินค้า
- พื้นที่อาคาร Steel Fiber อัดด้วยเส้นใยเหล็กเสริมคอนกรีต มีความแข็งแรงสูง ยืดหยุ่น ไม่ทรุด รับน้ำหนักได้ดี
- พื้นที่สำหรับจอดรถบรรทุก รถหัวลาก รถคอนเทนเนอร์ เข้า-ออกได้สะดวก
- มีถนนรอบโกดังในโครงการ , มีไฟส่องสว่าง LED , ช่องระบายลม 2 ชั้น
- กล้อง CCTV รอบนอกทั้งโครงการ,ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- มีตู้ดับเพลิง
- พร้อมใช้งานเดือน ตุลาคม 2569

สถานที่ใกล้เคียง
- ทำเลดี สะดวกสบาย สาธารณูปโภคครบครัน
- CJ ซุปเปอร์มาร์เก็ต , 7-Eleven
- ใกล้ โลตัส ศรีมหาโพธิ,บิ๊กซี ศรีมหาโพธิ,ตลาด304 พลาซ่า
- ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ปราจีนบุรี

เงื่อนไขในการเช่า
- สัญญาขั่นต่ำ 3ปี
- เงินประกัน 3เดือน
- ล่วงหน้า 1เดือน
- ค่าเช่าเพียงเดือนละ 953,085บาท(145/ตรม.)

---------------------------------------
บริษัท ไทยหมิง โฮม จำกัด Thaiming Home Co.,Ltd.
泰明房园 房产公司
-----------------------
Contact ติดต่อ : 0*****
Contact : 0***** คุณหมิง(中文)
Line ID*******
Line ID*******
www.h*****
Wechat : ThaimingHome
E-mail : t*****@*****
-----------------------
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726) มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726) อยู่ที่ ฿953,085 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726) อยู่ที่ ฿145.00 / ตารางเมตร.
โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726) ตั้งอยูู่ที่ กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี กรอกสมบูรณ์ ศรีมหาโพธิ ปราจีนบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 6,573 ตรม. ปราจีนบุรี(รหัสทรัพย์TW4-21726) อยู่ที่ 6,573 ตร.ม..