โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R), ชลบุรี
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
฿1,900,800 /เดือน
11,880
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
หมายเลขประกาศ: AT1983R
ที่ตั้ง: บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
ประเภทอสังหาริมทรัพย์: โกดัง หรือ โรงงาน
พื้นที่ใช้สอย: 11,880 ตร.ม.
ขนาดที่ดิน: 12-2-0 ไร่ หรือ 20,000 ตร.ม.
ความสูง: 12 ม.
ยาว x กว้าง: 132 ม. x 90 ม.
รับน้ำหนักพื้น: 3 ตันต่อ ตร.ม.
ระบบไฟฟ้า: 3 เฟส 50/150 แอมป์ (อัพเกรดได้)
คุณสมบัติ: พื้นที่สำนักงาน, อาคารเดี่ยว, ท่าขนถ่ายสินค้ายกระดับ, เขตปลอดอากร
ค่าเช่า: 1,900,800 บาทต่อเดือน
เงื่อนไขและข้อกำหนด: สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี มัดจำ 3 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
กรุณานัดหมายล่วงหน้า
Contact/ติดต่อ: Alfred/白国荣/อัลเฟรด (English/中文/ไทย)
Mobile/เบอร์ติดต่อ: 0***** , 0*****
Line ID/ไอดีไลน์: @atsoko
Wechat ID/วีแชทไอดี: alfredpeh1984
Whatsapp/วอทแอพ: +6*****
Email/อีเมล์: a*****@*****
Website/เว็บไซต์: www.w*****
ประเภทอสังหาริมทรัพย์: โกดัง หรือ โรงงาน
พื้นที่ใช้สอย: 11,880 ตร.ม.
ขนาดที่ดิน: 12-2-0 ไร่ หรือ 20,000 ตร.ม.
ความสูง: 12 ม.
ยาว x กว้าง: 132 ม. x 90 ม.
รับน้ำหนักพื้น: 3 ตันต่อ ตร.ม.
ระบบไฟฟ้า: 3 เฟส 50/150 แอมป์ (อัพเกรดได้)
ค่าเช่า: 1,900,800 บาทต่อเดือน
กรุณานัดหมายล่วงหน้า
Contact/ติดต่อ: Alfred/白国荣/อัลเฟรด (English/中文/ไทย)
Mobile/เบอร์ติดต่อ: 0***** , 0*****
Line ID/ไอดีไลน์: @atsoko
Wechat ID/วีแชทไอดี: alfredpeh1984
Whatsapp/วอทแอพ: +6*****
Email/อีเมล์: a*****@*****
Website/เว็บไซต์: www.w*****
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R) มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R) อยู่ที่ ฿1,900,800 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R) อยู่ที่ ฿160.00 / ตารางเมตร.
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R) ตั้งอยูู่ที่ บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี บ่อวิน ศรีราชา ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 11,880 ตรม บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี/泰国仓库/工厂,出租/出售 (หมายเลขประกาศ: AT1983R) อยู่ที่ 11,880 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บ่อวิน
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าโกดัง-โรงงาน