โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R):, สมุทรปราการ

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

฿797,040 /เดือน

ตร.ม.

6,642

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 13 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500306500
ruler-o
พื้นที่ชั้น 6,642 ตร.ม.
auto-size-o
฿120.00 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

หมายเลขประกาศ: AT2144R

ที่ตั้ง: บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ประเภทอสังหาริมทรัพย์: โกดัง หรือ โรงงาน
พื้นที่ใช้สอย: 6,642 ตร.ม.
ความสูง: 8 ม.
ยาว x กว้าง: 108 ม. x 60 ม.
รับน้ำหนักพื้น: 3 ตันต่อ ตร.ม.
ระบบไฟฟ้า: 3 เฟส 15/45 แอมป์ (อัพเกรดได้)
คุณสมบัติ: พื้นที่สำนักงาน, รปภ., ท่าขนถ่ายสินค้าแบบยกพื้น
ค่าเช่า: 797,040 บาทต่อเดือน
เงื่อนไขและข้อกำหนด: เช่า (สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี มัดจำ 3 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน)
กรุณานัดหมายล่วงหน้า

Contact/ติดต่อ: Alfred/白国荣/อัลเฟรด (English/中文/ไทย)
Mobile/เบอร์ติดต่อ: 0***** , 0*****
Line ID/ไอดีไลน์: @atsoko
Wechat ID/วีแชทไอดี: alfredpeh1984
Whatsapp/วอทแอพ: +6*****
Email/อีเมล์: a*****@*****
Website/เว็บไซต์: www.w*****
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R): มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R): อยู่ที่ ฿797,040 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R): อยู่ที่ ฿120.00 / ตารางเมตร.
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R): ตั้งอยูู่ที่ บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ บางพลีใหญ่ บางพลี สมุทรปราการ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า 6,642 ตรม บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ (หมายเลขประกาศ: AT2144R): อยู่ที่ 6,642 ตร.ม..