โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342), กรุงเทพ
สุขุมวิท62แยก5, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿60,000 /เดือน
บาท360
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
810 ม (10 นาที) จาก E10 บางจาก

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62
โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342)
ตำแหน่งที่ตั้ง: สุขุมวิท 62
กรุงเทพ
รายละเอียดทรัพย์
พื้นที่ดิน 90 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย 360 ตรม.
- 4.5 ชั้น
- 9 ห้องน้ำ
- 5 ห้องเตรียมอาหาร
- เครื่องปรับอากาศทุกชั้น
- 2-3 ที่จอดรถ
- ยินดีรับชาวต่างชาติ
ราคา ค่าเช่า 60,000 บาท/ เดือน
สัญญา 3 ปี เงินประกัน 3 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
สถานที่ใกล้เคียง
ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีบางจาก ติดด่านทางด่วน สุขุมวิท62 และด่านทางด่วน
สายเอกมัย-รามอิทรา
นัดหมายเข้าชม หรือ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
สามารถติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ :
For more information or make appointment please contact :
Contact : Khun Jane ( Thai /English )
Mobile phone: 0*****
Add line ID : panissara999
ไลน์ไอดี : panissara999
Office : 0*****
Email : P*****@*****
Facebook Page : www..*****
Website : www.w*****
Line OA : @property.thailand ( พิม @ นำหน้า )
Or click : www.h*****
( ยินดีรับฝากขาย-เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท (บ้าน คอนโด ที่ดิน โฮมออฟฟิศ พื้นที่สำนักงาน โกดัง )
ตำแหน่งที่ตั้ง: สุขุมวิท 62
กรุงเทพ
รายละเอียดทรัพย์
พื้นที่ดิน 90 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย 360 ตรม.
- 4.5 ชั้น
- 9 ห้องน้ำ
- 5 ห้องเตรียมอาหาร
- เครื่องปรับอากาศทุกชั้น
- 2-3 ที่จอดรถ
- ยินดีรับชาวต่างชาติ
ราคา ค่าเช่า 60,000 บาท/ เดือน
สัญญา 3 ปี เงินประกัน 3 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
สถานที่ใกล้เคียง
สายเอกมัย-รามอิทรา
นัดหมายเข้าชม หรือ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
สามารถติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ :
For more information or make appointment please contact :
Contact : Khun Jane ( Thai /English )
Mobile phone: 0*****
Add line ID : panissara999
ไลน์ไอดี : panissara999
Office : 0*****
Email : P*****@*****
Facebook Page : www..*****
Website : www.w*****
Line OA : @property.thailand ( พิม @ นำหน้า )
Or click : www.h*****
สิ่งอำนวยความสะดวก
เครื่องปรับอากาศ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342) มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342) อยู่ที่ ฿60,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342) อยู่ที่ ฿166.67 / ตารางเมตร.
โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342) ตั้งอยูู่ที่ สุขุมวิท62แยก5, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ บางจาก พระโขนง กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต โฮมออฟฟิศ ให้เช่า อยู่สุขุมวิท 62 (SPSJP342) อยู่ที่ 360 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางจาก
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าตึกแถว-อาคารพาณิชย์
สถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ